| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SCXK-P2.604 |
| MOQ: | Tùy chỉnh |
| giá bán: | 1400-1600USD |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqs / tháng |
Giá rẻ Pixel nhỏ Pitch Cho thuê P2.604 Stage Indoor Led Display Video Walls
Công ty của chúng tôi:
SCXK đã được chuyên về lĩnh vực LED từ năm 2005.Trong nhà của họ một người phụ nữ ngoài trờiSplay, thuê màn hình LED, mô-đun LED ở thành phố Shenzhen, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc.
Ưu điểm của chúng tôi:
1.Tiếp tục chất lượng
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED,các thiết bị được cập nhật thường xuyên.
Hơn nữa, sản xuất tiêu chuẩn và mô-đun duy nhất đảm bảo chất lượng sản phẩm của chúng tôi liên tục.
2Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng
hiệu quả sản xuất mô-đun. Chúng tôi luôn luôn bám sát để thúc đẩy sự đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để
lợi cho khách hàng.
3- Giao nhanh.
Một khi chúng tôi hứa hẹn ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó.
hàng tồn kho sẽ được sử dụng để duy trì cung cấp không bị gián đoạn của các sản phẩm.
4Dịch vụ hoàn hảo.
Trước bán hàng: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ đề nghị các sản phẩm phù hợp cho bạn.
Anh.
Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.
Thông số kỹ thuật:
| SMD P2.604 | |
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 2.604 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 147474/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 96x96 |
| Kích thước mô-đun/mm | 250x250 |
| Khoảng cách xem | ≥2m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 5km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 1/32 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 4200Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước 255 bước, không mất màu xám |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -30-65°C |
| Công suất tối đa:/ mét vuông | < 1000W |
| Công suất trung bình:/ mét vuông | < 280W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, máy đo nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, gửi ra các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. (cần tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |
![]()
![]()
![]()
* Quá trình sản xuất
1) Kiểm tra đến→2) DIP→3) Plug-in
→4) Lò sóng→5)Sau hàn→6)Kiểm tra
→7) Semi Finished Aging→8)Module Assembly
→9) Gluing→10) Finished Aging→11) Khám phá
![]()
Chi tiết vận chuyển:
![]()
![]()
Chứng chỉ của chúng tôi:
![]()
Chào mừng bạn đến thăm trang web của chúng tôi và hỏi chúng tôi!!!