| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P3.91-7.82 |
| MOQ: | 1 mét vuông |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Bảng quảng cáo LED kính trong suốt dẻo HD đầy màu sắc với tủ 1000mm * 500mm
Tính năng sản phẩm
1.1Độ trong suốt cao, lên đến 72%.
1.2Ánh sáng trong suốt rỗng và chỉ dày 3mm của dải đèn
1.3Với sự bảo vệ bằng bảng PC chống mài mòn phía trước và phía sau, không đổi màu, không biến dạng, chịu được nhiệt độ cao và chống cháy.
1.4Trọng lượng nhẹ, khoảng 12,5kg / m².
1.5Màn hình sạch sẽ và rõ ràng, hình ảnh trên màn hình đẹp và rõ nét.
1.6Tự động điều chỉnh độ sáng, với độ sáng trong nhà được điều chỉnh tự động.
1.7Có thể đạt được đầy đủ việc bảo trì phía trước, lắp đặt và tháo gỡembly.
1.8Bất kỳ tòa nhà nào có tường kính, ví dụ như ngân hàng, trung tâm mua sắm, rạp háts, chuỗi cửa hàng, khách sạn và các địa danhvv.
Thông số kỹ thuật
| Khoảng cách điểm ảnh (mm) | 3.91mm ~ 7.81 |
| LED | 1921 |
| IC | ICN2153.8 |
| Mật độ điểm ảnh | 32768PX / mét vuông |
| Phương pháp điều khiển | IC không đổi |
| Độ sáng (cd / mét vuông) | 4000cd / mét vuông |
| Tốc độ làm mới | 3840Hz |
| Độ tương phản | 208.3340278 |
| Độ trong suốt | 0.65 |
| Thang độ xám | 65536 (15bit) |
| Tần số (hz) | ≥ 3000hz |
| PCB | Độ dày 2.0 |
| Đầu nối | 3M |
| Chống thấm nước | IP33 |
| Kiểm soát độ sáng | 256 |
| Góc nhìn | 120° |
| Khoảng cách xem | 5m-12m |
| Nguồn điện | DC5-3.5VC85-240V |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 220W / mét vuông |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 800W / mét vuông |
| Kích thước tủ tiêu chuẩn | 1000mm * 500mm * 75mm |
| Cân nặng | 12kg |
| Bảo trì | Ở phía trước |
| Thời gian sử dụng màn hình | ≥ 100000 giờ |
| Môi trường |
Nhiệt độ: -20 ~ 60° Độ ẩm: 15% ~ 90% RH |
Hình ảnh chi tiết
![]()
![]()
Thêm sản phẩm
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
Q1: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
A: Chúng tôi là một nhà máy, nhiệt liệt chào mừng bạn đến thăm chúng tôi.
Q2: Làm thế nào tôi có thể lấy một số mẫu?
A: Chúng tôi rất vinh dự được cung cấp cho bạn các mẫu.
Q3: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A: 7 ngày đến 18 ngày, tùy thuộc vào dự án chính xác.
Q4: Nhà máy của bạn làm gì liên quan đến kiểm soát chất lượng?
A: Chất lượng là ưu tiên hàng đầu. Người dân Thâm Quyến luôn coi trọng việc kiểm soát chất lượng từ đầu đến cuối.
Q5: Dịch vụ sau bán hàng của bạn là gì?
A: Chúng tôi cung cấp bảo hành 100% cho sản phẩm của chúng tôi.
Q6: MOQ của bạn là gì?
A: Bất kỳ số lượng nào đều được chấp nhận cho đơn đặt hàng của bạn.
Và giá cả có thể thương lượng cho số lượng lớn.
Q7: Làm thế nào để liên hệ với chúng tôi?
A: Viết ra những gì bạn cần và nhấp vàoGửi, bạn sẽ nhận được phản hồi sớm.