| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 1 mét vuông |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Trung Quốc nhà sản xuất nội thất smd p4 màu đầy đủ tốc độ làm mới cao trên 3840hz dẫn màn hình tường video để bán
Tính năng sản phẩm
1) Sử dụng chip LED Epistar chất lượng cao với khả năng chống tĩnh mạnh. 2) Sử dụng dây điện đồng tinh khiết và sắp xếp dây đồng, ổn định tốt và tuổi thọ dài. 3) góc nhìn lớn hơn 140 độ, màn hình trơn tru và có thể cung cấp hiệu ứng trực quan tuyệt vời từ mọi góc độ. 4) Độ sáng cực cao, suy giảm thấp và độ tin cậy cao. 5) Tỷ lệ làm mới cao, màu xám cao, loại bỏ bóng ma và tiêu thụ điện thấp. 6) Có thể được thiết kế và duy trì từ phía trước hoặc phía sau, và bảo trì là thuận tiện và nhanh chóng. 7) Chứng nhận CE, ROHS, CB, IECEE 8) Được sử dụng rộng rãi trong các sân vận động, quảng cáo, ngân hàng, sàn giao dịch chứng khoán, ga, trung tâm mua sắm, bưu điện, trường học, giám sát, nhà hàng, địa điểm giải trí, doanh nghiệp, v.v....
Thông số kỹ thuật
| Tên | P4 |
| Kích thước đĩa | 256mm x 128mm. |
| Nghị quyết | 64*32 |
| Pitch pixel | 4mm. |
| Màu sáng | 1R 1G 1B |
| Đèn LED | SMD2121 |
| Độ sáng | ≥ 1200cd/m2 |
| Chế độ lái xe | 1/16 quét, dòng điện không đổi |
| Mật độ pixel | 62500dots/sqm |
| Tỷ lệ làm mới | ≥ 3840HZ |
| Tỷ lệ thất bại | <0.0001 |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | ≥4m |
| MTBF | 10000 giờ |
| Cuộc sống công việc | 100000h |
| Nền tảng điều hành hệ thống | WIN7WINXPWIN2000 vv |
| Truyền thông dữ liệu | RF/S-video/RGB/RGBHV/YUV/YC/COMPOSITION vv |
| Hệ thống điều khiển | Thẻ PCTV + thẻ đồ họa DVI + điều khiển |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ / không đồng bộ |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | ≤579W/m2 |
| Dòng điện tối đa | 3.8A |
| Điện áp đầu vào (DC) | 4.8-5.5v |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ -20 °C ~ + 50 °C; Độ ẩm, 10% ~ 90% RH. |
| Điện áp hoạt động | AC110V/220V ±10% |
Quá trình sản xuất
![]()
Dự án
![]()
Câu hỏi thường gặp
Hỏi:CóÔng là công ty thương mại hay nhà sản xuất?
A: Chúng tôi là nhà sản xuất màn hình LED.
Q: Điều khoản giao hàng của bạn là gì?
A: EXW, FOB, CFR, CIF.
Q: Làm thế nào về thời gian giao hàng của bạn?
A: Thời gian giao hàng là 30-45days cho đơn đặt hàng lặp lại.
Có một kho cho các sản phẩm bán chạy.
Thời gian giao hàng cụ thể phụ thuộc vào các mặt hàng và số lượng đặt hàng của bạn.
Q: Có được in logo của tôi trên sản phẩm không?
A:Vâng. Xin vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế đầu tiên dựa trên mẫu của chúng tôi.
Q: Bạn có thể sản xuất theo các mẫu?
A: Vâng, chúng tôi có thể sản xuất theo mẫu hoặc bản vẽ kỹ thuật của bạn. Chúng tôi có thể xây dựng khuôn và thiết bị.
Q: Chính sách mẫu của bạn là gì?
A: Chúng tôi có thể cung cấp mẫu nếu chúng tôi có sẵn các bộ phận trong kho, nhưng khách hàng phải trả chi phí mẫu và chi phí vận chuyển.
Q: Bạn có kiểm tra tất cả hàng hóa của bạn trước khi giao hàng không?
A: Vâng, chúng tôi có 100% thử nghiệm trước khi giao hàng.