| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SMD P3.91 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước bóng đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình điểm ảnh | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m² | 65410/m² |
| Độ phân giải module | 64x64 |
| Kích thước module/mm | 250x250 |
| Khoảng cách xem | ≥3.91m |
| Điều chỉnh độ sáng từng điểm ảnh | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu sắc từng điểm ảnh | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >1000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Xử lý thang độ xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp mạng: 100m, cáp đa chế độ: 500m, cáp đơn chế độ: 5km |
| Chế độ điều khiển | Dòng điện không đổi |
| Chế độ quét | 1/13 |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | >3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Thủ công, hoạt động tự động, điều chỉnh liên tục không bước 255 bước. Không mất thang độ xám |
| Điểm bị lỗi | <1> |
| Giờ làm việc | ≥72giờ |
| Thời gian trung bình giữa các lần hỏng hóc | >5000giờ |
| Tuổi thọ | 100000giờ |
| Tuổi thọ - toàn trắng (giảm một nửa độ sáng) | 50000giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -30-65°C |
| Công suất tối đa:/㎡ | <1100W |
| Công suất trung bình:/㎡ | <280W |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra giao tiếp, kiểm tra nguồn, giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm ẩn, gửi cảnh báo cho người vận hành. (cần tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT, Windows1999, WindowsXP |
| Khoảng cách giữa các điểm sáng | Độ lệch<3% |
| Độ đồng đều độ sáng | <10% |
| Độ đồng đều màu sắc (tọa độ màu) | ±0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V (50Hz-60Hz) |
| Độ tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, chống quá nhiệt, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
| Độ ẩm (khi hoạt động) | Hoạt động: 10-95% |
| Độ ẩm (khi lưu trữ) | Lưu trữ: 10-95% |
| Mục | Màn hình LED trong nhà: P1.5, P2, P2.5, P3, P3.91, P4, P4.81, P5, P6, P7.62, P10 Màn hình LED ngoài trời: P3, P3.91, P4, P4.81, P5, P6, P8, P10, P12, P16, P20, P25 |
|---|---|
| Chất liệu | Thép, nhôm, nhôm đúc |
| Chứng nhận | CE, FCC, RoHS, CCC, UL, CB |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, thanh toán 70% còn lại trước khi giao hàng T/T Western Union |
| Đóng gói | Thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn với lớp xốp dày hoặc bông ngọc trai Thùng bay Thùng gỗ chống rung |
| Vận chuyển | 7 đến 10 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Dịch vụ hậu mãi | Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp trọn đời miễn phí. Trong vòng 5 năm, cung cấp phụ tùng thay thế miễn phí nếu có vấn đề về chất lượng (không do con người gây ra) |
| Phạm vi sử dụng | Trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, nhà ga xe lửa, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v. |
Được thành lập vào năm 2005, khách hàng trải rộng hơn 50 quốc gia, chủ yếu là Mỹ, Châu Âu, Dubai, Bắc và Trung Mỹ, Nam Mỹ, Châu Á. Là một doanh nghiệp công nghệ cao tích hợp nghiên cứu khoa học, thiết kế, sản xuất, bảo trì, bán hàng và tích hợp hệ thống, chúng tôi có đội ngũ R&D kỹ thuật chuyên nghiệp chất lượng cao, các kỹ sư giàu kinh nghiệm và các kỹ sư thiết kế, phát triển sản phẩm chuyên nghiệp, đội ngũ tiếp thị xuất sắc, dịch vụ 24 giờ trước và sau bán hàng. Ngay cả khi đối mặt với môi trường khắc nghiệt nhất, chúng tôi cũng có thể lựa chọn cẩn thận các vật liệu phù hợp khác nhau và đưa ra ưu đãi tốt nhất.
Màn hình LED Pixel nhỏ sử dụng các module pixel nhỏ, mang lại hình ảnh rõ nét và sống động ngay cả trong điều kiện ánh sáng yếu và ngày tối. Màn hình phù hợp với nhiều ứng dụng khác nhau bao gồm trung tâm giám sát an ninh, nền tảng điều phối lịch trình, thành phố thông minh, trường quay truyền hình và các cuộc họp cao cấp.
Các đỉnh điện áp có thể gây áp lực lớn lên các linh kiện điện, làm giảm tuổi thọ. Nên lắp đặt thiết bị bảo vệ (ổn áp) có khả năng kiểm soát các đỉnh điện áp.
Tuổi thọ của màn hình LED về cơ bản là hơn 100.000 giờ, nhưng nó phụ thuộc vào cách khách hàng chăm sóc màn hình LED của mình và cách sử dụng. Khi tuổi thọ của màn hình LED đạt 100.000 giờ, điều đó có nghĩa là độ sáng của đèn LED trên màn hình LED giảm khoảng 50% so với độ sáng ban đầu, tùy thuộc vào một số yếu tố sẽ kéo dài tuổi thọ của màn hình LED hoặc đạt 100.000 giờ.
Chúng tôi đã sản xuất màn hình LED quảng cáo trong nhà pixel nhỏ trong nhiều năm và có thể khẳng định sản xuất ra chất lượng cao mà không đối thủ cạnh tranh nào có thể đạt được với mức giá đã báo. Mức giá chúng tôi báo chỉ còn lại biên lợi nhuận nhỏ nhất. Trên thực tế, chúng còn thấp hơn so với đối thủ cạnh tranh của chúng tôi đối với hàng hóa có chất lượng tương đương.
3 năm.
Đội ngũ của chúng tôi sẽ luôn ở đây để hỗ trợ quý vị đầy đủ!