| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SMD P3.91 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 6000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đầy đủ |
| Khoảng cách vật lý | 3.91 |
| Tương phản | ≥3000:1 |
| Kết hợp điểm ảnh | 1R1G1B |
| Chế độ điều khiển | 16S |
| Độ phân giải module | 64*64dots |
| Kích thước đèn | 2121/1921 |
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình điểm ảnh | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh/pixels/m² | 65410/m² |
| Độ phân giải module | 64x64 |
| Kích thước module/mm | 250x250 |
| Khoảng cách xem | ≥3m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >2500cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(degrees) |
| Góc nhìn dọc | 60(degrees) |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | >3000Hz |
| Phạm vi nhiệt độ làm việc | -20-45℃ |
| Nguồn điện | AC85-264V(50Hz-60Hz) |