| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | SMD2121 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | SMD1515 |
| Phương pháp lái xe | 32s |
| Độ phân giải mô-đun | 64X64 |
| Chip LED | Epistar |
| Bảo hành | 3-5 năm |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước đèn | 2121 |
| Nghị quyết | 2.5mm |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 160,000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64x64 |
| Kích thước mô-đun | 160x160mm |
| Khoảng cách xem | ≥0,5m |
| Điều chỉnh độ sáng | Điều chỉnh một điểm |
| Sự cân bằng màu trắng | > 2500cd/m2 |
| góc nhìn | 140° (H/V) |
| Tần suất làm mới | > 4200Hz |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Trung bình: < 280W/m2, tối đa: < 1000W/m2 |