| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SMD-P3 |
| MOQ: | Đàm phán |
| giá bán: | 500usd per sqm |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3600 m2 tháng |
Nhà máy cung cấp nội thất cố định led tường video p3 p4 p5 p6 giá rẻ nội thất đầy đủ màu sắc màn hình hiển thị led cho thuê sự kiện du lịch
Thông số kỹ thuật
![]()
| Mô hình | SCX-P3 |
| Pixel Pitch ((mm) | 3 |
| Mật độ vật lý ((dot/m2) | 111,111 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | SMD2121 |
| Kích thước mô hình ((mm*mm) | 192 x 192 |
| Phân giải mô-đun ((W*H) | 64 x 64 |
| Chế độ lái xe | 1/32 quét |
| Độ sáng ((cd/m2) | ≥1800 |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa ((W/ m2) | 480 |
| Chi tiêu điện trung bình ((W/m2) | 220 |
| Kích thước tủ ((mm*mm) | 576*576 |
| Nghị quyết của Nội các | 192*192 |
| Mini. Khoảng cách xem (m) | 3 |
| Nhìn góc độ | Phẳng ≥ 110°C, dọc ≥ 70°C |
| Scale màu xám | ≥ 16 bit |
| Tỷ lệ làm mới ((Hz) | ≥1920 |
| MTBF | > 10.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Điện áp đầu vào hoạt động | AC220V/50Hz hoặc AC110V/60Hz |
| Mô-đun hiển thị Độ sáng đồng nhất | < 2% |
| Dòng rò rỉ đất | <3mA |
| Hoạt động nhiệt độ | -25°C~45°C |
| Hoạt động độ ẩm | 10% ~ 95% |
| Hệ điều hành | Windows98/me/2000/NT/XP/W8/Vista/W7 |
Công ty liên quan
![]()
Tại sao chọn chúng tôi
![]()
Câu hỏi thường gặp
A: Vâng, chúng tôi chào đón đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng.
A: Đơn đặt dưới 100 mét vuông dẫn thời gian mất 15 ngày làm việc
A: MOQ thấp, 1 mét vuông hoặc kiểm tra moudle có sẵn
A: Chúng tôi chủ yếu chấp nhận FOB thời hạn tàu, nhưng chúng tôi có thể giúp bạn đặt hàng và sắp xếp đại lý vận chuyển. Nó thường mất 20 30 ngày trên biển. một vài ngày cho khách hàng thông qua
A: Trước tiên cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai Chúng tôi trích dẫn theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận tài liệu thiết kế và đặt tiền gửi để đặt hàng chính thức.
Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
A: Có. Xin vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế đầu tiên dựa trên mẫu của chúng tôi.
A: Có, chúng tôi cung cấp 1 năm bảo hành cho sản phẩm của chúng tôi
A: Đầu tiên, sản phẩm của chúng tôi được sản xuất trong hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và tỷ lệ bị lỗi sẽ ít hơn
hơn 0,2%.
Thứ hai, trong thời gian bảo hành, chúng tôi sẽ gửi mô-đun mới với đơn đặt hàng mới cho số lượng nhỏ.
Đối với các sản phẩm hàng loạt bị lỗi, chúng tôi sẽ sửa chữa chúng và gửi lại cho bạn hoặc chúng tôi có thể thảo luận về giải pháp
bao gồm gọi lại theo tình huống thực tế.