| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 1 sqm |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình LED trong nhà p3.91 nationsrtar chất lượng cao Màn hình LED 7 đoạn cho thuê sự kiện sân khấu tường video đầy đủ màu sắc
Thông số kỹ thuật
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Cách sử dụng | Trong nhà |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Kích thước màn hình | Kích thước tùy chỉnh |
| Số model | P3.91-RGB |
| Tên thương hiệu | SCX LED |
| Màu chip ống | Đầy đủ màu sắc |
| Điểm ảnh | 3.91mm |
| Kích thước mô-đun | 250 * 250mm |
| Phương pháp đóng gói | SMD2121 |
| Giao diện dữ liệu | 1/16 quét |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
| Đóng gói LED | Nationstar |
| IC | MBI5124 / ICN2038S Làm mới cao |
| Kích thước tủ | 500 * 500mm |
| Độ phân giải | 65410 chấm |
| Độ sáng | ≥ 1000 cd / mét vuông |
| Tên sản phẩm | Màn hình LED trong nhà p3.91 nationsrtar chất lượng cao Màn hình LED 7 đoạn cho thuê sự kiện sân khấu tường video đầy đủ màu sắc |
Hình ảnh chi tiết
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Dự án
![]()
Quy trình sản phẩm
![]()
| Điều khoản thanh toán: |
Đặt cọc 35% trước khi sản xuất, số dư 65% trước khi vận chuyển -T / T: -Paypal -Western Union -Escrow |
| Đóng gói: |
- Thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn với Polyfoam hoặc Pearl Wool - Vỏ máy bay; - Vỏ gỗ chống rung |
| Đang chuyển hàng: |
Mô-đun LED: 3 đến 5 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đặt cọc Màn hình LED: 5 đến 8 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đặt cọc |
| Dịch vụ sau bán hàng: |
- Trọn đời với sự hỗ trợ của kỹ sư chuyên nghiệp miễn phí. có vấn đề về chất lượng |
Dịch vụ của chúng tôi