| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P1.875 |
| MOQ: | 10m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 4200 m2 tháng |
P1.875 Pixel nhỏ Pitch thép đúc thép thép nội thất màn hình LED đầy màu sắc
Thông số kỹ thuật
P1.875 nội thất nhỏ pixel màn hình LED là một trong những màn hình LED được sử dụng rộng rãi trong
thị trường hiện nay, thường được áp dụng trong quảng cáo thương mại, sân vận động, thuê sân khấu......
Đặc điểm:
1. Độ nét cao
| Màn hình LED trong nhà P1.875 | |
| Các thông số vật lý: | |
| Pixel pitch | P1.875 |
| Mật độ vật lý | 284440 điểm/m2 |
| Bao bì LED | SMD1515 |
| Thành phần LED | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 480x480mm |
| Trọng lượng của con chó | 5kg |
| Vật liệu tủ | Dầu nhôm đúc nghiền |
| Các thông số quang điện tử: | |
| Điện áp hoạt động biến đổi | 100~120V/220~240V |
| Quét | 1/32S |
| Độ sáng | 600cd~1000cd/m2 |
| Mực màu xám | 16 bit |
| Khoảng cách xem | 1.8~15m |
| Xem thiên thần | Đường chân trời / dọc 140 độ |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920 |
| Tuổi thọ | 100,000h |
| Tần số khung hình | ≥ 60Hz |
| Tỷ lệ IP | IP30 |
Chi tiết sản phẩm
![]()
![]()
![]()
Các dự án
![]()
Dịch vụ của chúng tôi