| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SMD-P3.91 |
| MOQ: | 10 mét vuông |
| giá bán: | 360usd per sqm |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3620 m2 tháng |
Bảng màn hình LED SCX P3.91, Tấm màn hình LED trong nhà 500x500mm Nation Star SMD2121
Tính năng sản phẩm
Màn hình LED cho thuê trong nhà HD P3.91, tủ 500x1000
1. Chip LED cấp đầu tiên từ Taiwan Epistar
2. Kết nối bằng dây vàng nguyên chất trong LED
3. Vật liệu Grand A cho khung module và mặt nạ
4. Bo mạch PCB 4 lớp và độ dày mạ đồng > 18mil
5. Vít thép không gỉ khi lắp ráp
6. Tháo lắp nhanh chóng và dễ dàng
7. Bảo hành 3 đến 5 năm
8. Tiết kiệm năng lượng 60%: hoạt động với dòng điện tần số thấp, quạt tản nhiệt với thiết bị điều khiển nhiệt độ tự động.
9. Tuổi thọ >11 năm;
| Khoảng cách điểm ảnh | P2.6 P2.97 P3.91 P4.81 P5.95 P6.25 |
| Kích thước tấm | Có sẵn kích thước 500 x 500 x 70mm và 500 x 1000 x 70mm |
| Chức năng | Màn hình LED cho thuê trong nhà/ngoài trời để phát video, hoạt ảnh, đồ họa, văn bản, v.v. |
| Ứng dụng | Sân khấu, tiệc tùng, hòa nhạc, câu lạc bộ DJ, hội nghị, sự kiện, đám cưới |
| Tần số quét cao | 1920hz- 3840hz |
| Độ sáng | trong nhà 800-1300nits, ngoài trời 4500-6000nits cho thuê |
| Tiêu thụ điện năng | Trung bình 200W/m², tối đa 700W/m² |
| Độ phẳng | Tủ được gia công CNC, độ phẳng tốt, không có đường sáng/đen |
| Tương phản cao | trong nhà 6000:1 |
| Cấp IP | trong nhà IP31, ngoài trời IP65 |
| Điện áp hoạt động | 100-240V, 50hz/60hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến +55 |
| Tuổi thọ | 80000-100000 giờ |
| Đóng gói | Vali bay, thùng gỗ, thùng carton bảo vệ |
| Bảo hành | 2-5 năm |
| Phương thức vận chuyển | Đường biển, đường hàng không, chuyển phát nhanh |
| Kích thước màn hình | Kích thước và hình dạng màn hình được tùy chỉnh, chúng tôi có đội ngũ R&D |
Hình ảnh sản xuất
![]()
![]()
Dự án của chúng tôi
![]()
![]()
Thông tin công ty
Chúng tôi nhiệt liệt chào đón khách hàng từ khắp nơi trên thế giới liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin và mong muốn thiết lập mối quan hệ kinh doanh lâu dài với quý vị.
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
1. Cung cấp giải pháp toàn diện cho các sản phẩm liên quan.
2. Sản phẩm chất lượng cao cho phép họ tỏa sáng.
3. Dịch vụ tùy chỉnh.
4. Bảo hành miễn phí trên một năm, và hỗ trợ gia hạn.
5. Hướng dẫn lắp đặt miễn phí và hỗ trợ kỹ thuật.
6. Bao phủ hơn 100 quốc gia và khu vực trên thế giới với sản phẩm và hỗ trợ kỹ thuật.
Câu hỏi thường gặp
1. Tôi có thể nhận được phản hồi yêu cầu trong bao lâu?
A: Cảm ơn bạn đã quan tâm đến màn hình LED màu của chúng tôi, chúng tôi sẽ trả lời bạn trong vòng 24 giờ.
2. Thời gian bảo hành màn hình LED là bao lâu?A: Sản phẩm khác nhau có thời gian bảo hành khác nhau, nhưng tất cả các sản phẩm ở đây chúng tôi đều bảo hành ít nhất 1 năm.
3. Dịch vụ sau bán hàng như thế nào?
4. Mất bao lâu để giao hàng?
A: Chúng tôi sẽ bắt đầu chuẩn bị hàng khi nhận được biên lai ngân hàng của bạn. Hàng hóa sẽ được vận chuyển trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi chúng tôi nhận được thanh toán của bạn.