| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SM-P2 |
| MOQ: | 16m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 mét vuông tháng |
SCX LED HD P2 Nội thất thuê màn hình LED màn hình sân khấu SMD màn hình LED cho concert Video Wall
Đặc điểm
1) Đèn, tiết kiệm không gian và tiết kiệm lao động.
2) Dáng vẻ đẹp và cấu trúc đơn giản.
3) Phương pháp khóa nhanh, không cài đặt công cụ.
4) Với đèn chỉ số và cửa linh hoạt phía sau, dễ kiểm tra và bảo trì.
5) Tỷ lệ làm mới cao, hiệu suất video HD.
6) Giá cả tốt và dịch vụ sau bán hàng.
Ứng dụng
Mô-đun LED màu đầy đủ cho thuê được sử dụng rộng rãi trong nhà cho thuê màn hình sân khấu, hoàn hảo như nền tảng của tôi cho các chương trình sân khấu khác nhau, triển lãm thương mại, buổi hòa nhạc, vv, với chất lượng video tuyệt vời,Xem hình ảnh HD và khoảng cách xem tốt nhấtNó được trang bị hệ thống khóa nhanh, 100% không cài đặt công cụ, rất dễ dàng để lắp ráp, tháo rời và bảo trì.
Giá cả rất cạnh tranh, đạt được hiệu suất tốt với ngân sách hạn chế.
Thông số kỹ thuật
| Điểm | Các thông số |
| Mô hình | P2 |
| Pixel Pitch ((mm) | 2mm |
| Mật độ vật lý (điểm/m2) | 250000 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | SMD1515 |
| Kích thước mô-đun (mmxmm) | 128x64 |
| Độ phân giải mô-đun | 128x 64 |
| Chế độ quét | 1/32 |
| Độ sáng ((cd/m2) | 400-1200 |
| Scale màu xám | 16 bit |
| Tỷ lệ làm mới ((Hz) | 3840Hz |
| Chế độ lái xe | Động lượng điện liên tục |
| Cấu trúc mặt nạ module | N/A |
| góc nhìn ngang ((Deg) | 140 |
| góc nhìn dọc ((Deg) | 120 |
| Nghị quyết của Nội các ((PXxPX)) | 256x256 |
| Tiêu thụ năng lượng của mô-đun | 23 |
| Tối đa tiêu thụ năng lượng của tủ | 140 |
| Tiêu thụ điện trung bình của tủ | 40 |
| Kích thước tủ ((mmxmm) | 512x512 |
| Trọng lượng tủ ((kg) | 8.8 |
| Độ dày tủ ((mm) | 85 |
| Vật liệu tủ | Nhôm đúc đấm |
| Màu sắc ((M) | 16.7 |
| Điện áp đầu vào | AC110V-220V +/-10% |
| Tần số khung làm mới ((Hz) | 50-60 |
| Mức độ bảo vệ | IP34 |
| Môi trường làm việc | Trong nhà |
| Nhiệt độ hoạt động ((°C) | -40°-+60° |
| Độ ẩm lưu trữ (RH) | 40%-60% |
| Tuổi thọ ((H) | 100,000 |
| Điều khoản thanh toán: |
35% tiền gửi trước khi sản xuất, 65% số dư trước khi vận chuyển -T/T: - Paypal. - Western Union. - Đặt cổ phiếu |
| Bao bì: |
- Thẻ xuất khẩu tiêu chuẩn với Polyfoam hoặc Pearl Wool hoàn toàn - Thùng xe bay; - Vỏ gỗ chống rung |
| Vận chuyển: |
Mô-đun LED: 3-5 ngày làm việc sau khi nhận tiền đặt cọc Màn hình LED: 5 đến 8 ngày làm việc sau khi nhận tiền đặt cọc |
| Dịch vụ sau bán hàng: |
- Trọn đời với sự hỗ trợ kỹ sư chuyên nghiệp miễn phí. có vấn đề về chất lượng |
Dịch vụ của chúng tôi
Câu hỏi thường gặp
1Làm sao để đặt hàng được?
Vui lòng cung cấp chi tiết về yêu cầu của bạn cho màn hình Led, như:
A. Trong nhà hay ngoài trời màn hình LED bạn thích?
B. Chiều rộng và chiều cao là bao nhiêu?
C.Cơ sở cố định hay thuê?
Một khi nhận được yêu cầu của bạn, sẽ gửi cho bạn báo giá, để thảo luận thêm, đã tốt hơn để liên hệ với chúng tôi trong e-mail, WhatsApp hoặc skype.
2Chúng tôi cung cấp loại màn hình LED nào?
Chúng tôi có thể cung cấp nhiều loại màn hình LED: ví dụ: màn hình LED trong nhà, màn hình LED ngoài trời, màn hình LED cố định, màn hình LED cho thuê, áp phích LED, màn hình LED bất thường vv.
3Còn thời gian giao hàng?
7 ~ 25 ngày, phụ thuộc vào các yêu cầu chi tiết.
4- Còn bảo hành thì sao?
Chúng tôi có bảo hành 2 năm và bảo trì suốt đời.
5- Điều khoản giao hàng của anh là gì?
Chúng tôi chấp nhận EXW, FOB, CIF, CFR, DDU. Bạn có thể chọn loại thuận tiện hoặc chi phí hiệu quả nhất cho bạn.