| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SMD P8 |
| MOQ: | 16 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 4200 mét vuông tháng |
SCX LED HD độ sáng cao P8 lắp đặt cố định ngoài trời Màn hình hiển thị LED
Đặc trưng:
1. Độ sáng LED cao và có thể điều chỉnh có thể đáp ứng nhu cầu thay đổi yêu cầu của khách hàng trong các môi trường khác nhau.
2. Không có màn hình khảm do độ phẳng tuyệt vời và độ đồng đều tốt của ánh sáng
3. Góc nhìn rộng và góc ngang có thể đạt tới 120 ° m.Hiệu ứng hiển thị hình ảnh sẽ không thay đổi phần lớn trong phạm vi.
4. Màn hình hiển thị pixel ảo có thể được sử dụng cho các màn hình ngoài trời để tăng độ phân giải lên đến bốn lần pixel thực, làm cho hình ảnh mềm mại và sống động hơn
5. Bảo trì đèn đơn LED với chi phí thấp.
6. Khả năng tản nhiệt tốt vì quạt thông gió được thiết kế độc đáo.
7. Thân thiện với môi trường và tiết kiệm năng lượng.
| vật phẩm | Màn hình LED đầy đủ màu ngoài trời P8 |
| Kích thước quảng cáo chiêu hàng | 8mm |
| Kích thước mô-đun | 256mm * 128mm |
| Bảng điều khiển pixel (chấm) | 32 * 16 |
| Đèn LED | Epistar |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Kích thước tủ | 1024mm * 1024mm / 768mm * 768mm |
| Bước sóng (chiếm ưu thế) | Đỏ: 623nm ± 1.5nm / Xanh lục: 525nm ± 1.5nm / Xanh lam: 470nm ± 1.5nm |
| Thang màu | 256-65536 nâng cấp / 16777216 màu |
| Mật độ điểm ảnh | 15625pixels / mét vuông |
| Góc nhìn (H / V) | 120/60 độ |
| độ sáng | ≥7000cd / sqm |
| Xem khoảng cách | 2,5-150m |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 200-1200W / mét vuông |
| Khối lượng tịnh | 60kg / mét vuông |
| Nhiệt độ hoạt động | —25 ℃ ~ + 60 ℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 10% —95% RH |
| Cả đời | ≥100.000 giờ |
| Trao đổi tốc độ khung hình | > 150 khung hình / giây |
| Làm mới tần số khung hình | 2000Hz |
| Kiểm soát khoảng cách | 120m (không có rơ le), sợi quang đơn mode: |
| 20000m, sợi đa mode: 500m-20km | |
| Quyền lực | 110V / 220V / 380V ± 15% 50Hz |
| hệ điều hành | Windows98 / Me / 2000 / Xp / windows7 |
| Chế độ ổ đĩa | lái xe hiện tại liên tục |
| chế độ hiển thị | VGA640X480 — VGA1600X1024 |
| Bảo vệ cho màn hình ngoài trời | IP65 |
| Chấp nhận tín hiệu | PAL / NTSC / SECAM, S-Video; VGA; RGB; Video tổng hợp; SDI |
Màn hình Led ngoài trời P8Thông số mô-đun:
| Mục | Thông số kỹ thuật |
| Pixel Pitch, Tỷ lệ độ phân giải, kích thước | số 8mm,40 * 40,320 * 320*34mm |
| Màu pixel, đèn LED Pixel | 1R1G1B, SMD3535 |
| Điện áp làm việc, Nguồn mô-đun | DC5V,78W |
| Đường lái xe | 1 /4 |
Trường hợp của chúng tôi
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp
Q1.Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu cho ánh sáng dẫn?
A: Vâng, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để thử nghiệm và kiểm tra chất lượng.Mẫu hỗn hợp có thể chấp nhận được.
Quý 2.Những gì về thời gian dẫn?
A: Mẫu cần 3-5 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần cho số lượng đặt hàng nhiều hơn.
Q3.Bạn có bất kỳ giới hạn MOQ nào cho thứ tự đèn led không?
A: MOQ thấp, 1pc để kiểm tra mẫu có sẵn
Q4.Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT.Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi.Đường hàng không và vận chuyển đường biển cũng không bắt buộc.
Q5.Làm thế nào để tiến hành một đơn đặt hàng cho đèn led?
A: Trước hết hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai Chúng tôi báo giá theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc để đặt hàng chính thức.
Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
Q6.Là nó OK để in logo của tôi trên sản phẩm đèn led?
A: Vâng.Vui lòng thông báo chính thức cho chúng tôi trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế trước tiên dựa trên mẫu của chúng tôi.
Q7: Bạn có cung cấp đảm bảo cho các sản phẩm?
A: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 2-5 năm cho các sản phẩm của chúng tôi.
Q8: Làm thế nào để đối phó với lỗi?
A: Thứ nhất, sản phẩm của chúng tôi được sản xuất trong hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và tỷ lệ lỗi sẽ ít hơn
hơn 0,2%.
Thứ hai, trong thời gian đảm bảo, chúng tôi sẽ gửi đèn mới với đơn đặt hàng mới cho số lượng nhỏ.Vì
hàng loạt sản phẩm bị lỗi, chúng tôi sẽ sửa chữa chúng và gửi lại cho bạn hoặc chúng tôi có thể thảo luận về giải pháp tôi
kể cả gọi lại theo tình hình thực tế.