| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Màn hình gắn kết ngoài trời P 6 LED chống thấm nước IP 65 hỗ trợ điều khiển từ xa WIFI / 4G
Giới thiệu sản phẩm
Màn hình led pixel pitch 6 ngoài trời được gọi là màn hình led P6, có khả năng chống thấm nước cực mạnh đạt IP 65 và có thể hoạt động ổn định trong mọi tình huống.Nó có thể chịu được nhiệt độ nóng vì nó sẽ lắp ráp với hai quạt mạnh mẽ.Bên cạnh đó card pcb còn được sử dụng chất liệu chống sơn ba, đây là lý do tại sao nó có hiệu suất tốt như vậy.
Các ứng dụng
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, biển quảng cáo kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Nhà thể thao, cánh đồng, sân chơi, nhà thờ trường học
--- Sân bay, bến xe và nhà ga hành khách đường sắt.
--- Mặt tiền của trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý xe hơi.
Tham số mô-đun
| Cao độ pixel | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 3535 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Đèn LED | KingLight hoặc Nationstar |
| Phân giải mô-đun | 32x32dots |
Thông số tủ
| Kích thước tủ | 960x960mm |
| Chất liệu tủ | Tủ sắt |
| Trọng lượng tủ | 32,5kg |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 27778 chấm / m² |
| độ sáng | ≥5500 cd / m² |
| Góc nhìn | H≥120 ° V≥60 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 6m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 900W / m² |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 330 W / m² |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 màu sắc |
| Mức xám | 65536 |
| Tốc độ làm tươi | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Quá nhiệt / Quá tải / Giảm nguồn / Rò rỉ nguồn / Chống sét, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ℃ ~ + 60 ℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
Thông số hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách kiểm soát | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Ảnh tủ
![]()
![]()
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Đóng gói: 1. đóng gói trường hợp gỗ cho tủ thép ủi.
2. đóng gói trường hợp nhẹ cho tủ nhôm đúc.
Chuyển: Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
![]()
Tiếp xúc :
Trưởng phòng quảng bá sản phẩm: Andy liu
Số điện thoại / whatsapp : +86 15797878183
Wechat: liu15179028073
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!