| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Các ứng dụng
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng quảng cáo kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Phòng thể thao, sân bóng, sân chơi, nhà thờ trường
--- Sân bay, trạm xe buýt và nhà ga hành khách đường sắt.
--- Mặt tiền của trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý xe hơi.
Thông số mô-đun
| Pixel pixel | 10 mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 3535 |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| Đèn LED | KingLight hoặc Nationstar |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16dots |
Thông số tủ
| Kích thước tủ | 960x960mm |
| Vật liệu tủ | Tủ sắt |
| Trọng lượng tủ | 32,5kg |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 10000 điểm / m2 |
| độ sáng | 005500 cd / m2 |
| Góc nhìn | H≥120 ° V≥120 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 10m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 900W / m2 |
| Tiêu thụ trung bình | 330 W / m2 |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220 VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7millon màu |
| Cấp độ xám | 65536 |
| Tốc độ làm tươi | ≥1920Hz |
| MTBF | 100.000.000 giờ |
| Tuổi thọ | 100.000.000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Quá nhiệt / Quá tải / Mất điện / Rò rỉ điện / Chống sét, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10oC ~ + 60oC |
| Nhiệt độ bảo quản | -20oC ~ + 60oC |
Thông số hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (có bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Độ sáng | 256 cấp độ, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Tủ pohoto
Trường hợp cài đặt


Chứng chỉ 
Đóng gói và vận chuyển
Đóng gói : 1.wooden trường hợp đóng gói cho tủ thép.
2.flight trường hợp đóng gói cho tủ nhôm đúc.
Giao hàng : Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!