| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SCXK-P2.5 |
| MOQ: | một tủ cát một mô-đun có thể có sẵn. |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | D/A, l/c, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000m2 mỗi tháng |
Màn hình LED quảng cáo dạng standee trong nhà P2.5mm / màn hình LED gương
| Bước điểm ảnh | 3.91mm-7.82mm |
| Mật độ điểm ảnh | 32768dots/m2 |
| Cấu hình màu | 1R1G1B |
| Gói LED | SMD2121 |
| Kích thước module | 500mmx125mm |
| Độ phân giải module | 128 x16 |
| Chế độ điều khiển | Quét 1/16, Dòng điện không đổi |
| Kích thước tủ tiêu chuẩn | 500mmx1000mm hoặc 1000mmx1000mm |
| Trọng lượng tủ | 7KG/14KG |
| Độ sáng | >1000cd/m2 |
| Khoảng cách xem | 3m-80m |
| Tần số quét | 120Hz |
| Tốc độ khung hình | 1920HZ |
| Thang màu xám | 120 khung hình/giây |
| Đầu vào nguồn | 16,7 triệu màu (Đồng bộ) |
| Mức tiêu thụ điện tối đa | AC110V/220V±10%, 50HZ |
| Mức tiêu thụ điện trung bình | 450W/m2 |
| Nhiệt độ lưu trữ | 150W/m2 |
| Nhiệt độ làm việc | -30~+70 độ |
| Tỷ lệ điểm chết | -20~+50 độ |
| MTBF | <1> |
| Tuổi thọ | >10.000 Giờ |
| Chống nước | 100.000 Giờ |
| IP30 |
Ưu điểm
1) Siêu nhẹ, mỗi màn hình LED poster nặng 35KG
2) Dễ lắp đặt và tiện lợi khi di chuyển
3) Bảo trì mặt trước và mặt sau
4) Có thể điều khiển bằng 3G, USB và HDMI
5) Có thể gửi video hoặc hình ảnh bằng ứng dụng thiết bị thông minh
Ứng dụng
Màn hình LED poster có thể được sử dụng rộng rãi cho siêu thị, cửa hàng mua sắm, khách sạn, nhà hàng, bến xe buýt, sân bay, cửa hàng quần áo, sự kiện khuyến mãi, quảng cáo, v.v.iPoster với thiết kế sáng tạo, siêu mỏng, trọng lượng nhẹ là sản phẩm mới nhất trong các màn hình quảng cáo LED bán lẻ sáng tạo. So với các màn hình quảng cáo LED truyền thống nặng nề và cồng kềnh, iPoster nhẹ hơn, mỏng hơn và tiện lợi hơn vì nó có thể được thiết lập, di dời và vận hành rất đơn giản.Hiệu suất xuất sắcĐộ nét cao và độ sáng cao, hình ảnh sống động, màu sắc rực rỡ, hiệu ứng hình ảnh tốt
![]()
Điều khiển thông minh ![]()
Wifi, điều khiển không dây 3G/4G, v.v., đạt được điều khiển đồng bộ và không đồng bộ
Tính tiện dụng
Lắp đặt nhanh chóng, vận hành đơn giản, bảo trì thuận tiện, tiết kiệm chi phí đáng kể
Đóng gói & Vận chuyển
Chứng nhận
Câu hỏi thường gặp
![]()
![]()
![]()
![]()
Q3. Bạn có giới hạn MOQ cho đơn hàng màn hình LED không?
Q4. Bạn vận chuyển hàng hóa như thế nào và mất bao lâu để đến nơi?
Q5. Làm thế nào để tiến hành một đơn hàng cho màn hình LED?
Thứ hai, chúng tôi báo giá theo yêu cầu hoặc đề xuất của bạn.
Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
Q6. Có được in logo của tôi trên sản phẩm không?
A: Có. Vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế dựa trên mẫu của chúng tôi trước.
Q7: Bạn có bảo hành cho sản phẩm không?