| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 6 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, MoneyGram, D / A, D / P |
| Khả năng cung cấp: | 1800 tháng vuông |
Màn hình hiển thị LED trong nhà 256x128mm video LED Bức tường P4 Quảng cáo LED Bảng hiển thị Billboard
Thông số kỹ thuật
| Pixel pitch | 4mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Thành phần LED | SMD2121 |
| Kích thước của module | 256mm x 128mm |
| Độ phân giải của module | 64x32 |
| Kích thước của tủ | 1024mm x 1024mm x 110mm |
| Vật liệu của tủ | SPCC |
| Trọng lượng của tủ | 8kg |
| Độ sáng | > 1200cd/m2 |
| Mật độ | 160000dots/sqm |
| góc nhìn tốt nhất | 140 /120 |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | 4-30M |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 680W/m2 |
| Chi tiêu điện trung bình | 300W/m2 |
| Phương pháp lái xe | 1/16scan |
| Phương pháp kiểm soát | Đồng bộ hóa |
| Trọng lượng màu xám | 65536 |
| Màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Nhiệt độ màu | 3200-9300k |
| Sự đồng nhất | 97% |
| Điện áp hoạt động | AC220V/110V ± 10% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC ~ +50oC ± 10% |
| Độ ẩm làm việc | 10% ~ 90% |
| MTBF | 10,000 giờ |
| Tần số khung hình | 50/60Hz |
| Tần suất làm mới | >1920Hz |
| IP | IP30 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Phương pháp chuyển giao dữ liệu | RJ45 |
| Tiêu chuẩn thực tế | CCC TUV-CE ETL vv |
| Truyền thông hiệu quả Khoảng cách ((không có rơle) |
Khoảng cách truyền đường dây lưới cặp xoắn không được bảo vệ: 100M, khoảng cách truyền tối đa: 130M; Sợi quang đa chế độ: 500M; Sợi quang một chế độ: 10KM |
| Chấp nhận tín hiệu với bộ xử lý video | PAL/NTSC/SECAM,S-Video;VGA;RGB;HDMI,DVI,Composite Video;SDI,DP vv |
| Nền tảng điều hành hệ thống | Windows ((WINXP,WIN7/8/10), và giao diện cho phát triển thứ cấp |
Trường hợp của chúng tôi
![]()
| Điều khoản thanh toán: |
35% tiền gửi trước khi sản xuất, 65% số dư trước khi vận chuyển -T/T: - Paypal. - Western Union. - Đặt cổ phiếu |
| Bao bì: |
- Thẻ xuất khẩu tiêu chuẩn với Polyfoam hoặc Pearl Wool hoàn toàn - Thùng xe bay; - Vỏ gỗ chống rung |
| Vận chuyển: |
Mô-đun LED: 3-5 ngày làm việc sau khi nhận tiền đặt cọc Màn hình LED: 5 đến 8 ngày làm việc sau khi nhận tiền đặt cọc |
| Dịch vụ sau bán hàng: |
- Trọn đời với sự hỗ trợ kỹ sư chuyên nghiệp miễn phí. có vấn đề về chất lượng |
Dịch vụ của chúng tôi
Q1. Bạn là công ty thương mại hay nhà sản xuất?
A: Chúng tôi là nhà sản xuất màn hình LED
Q2. Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: T / T 30% tiền gửi, và 70% trước khi giao hàng. Chúng tôi sẽ cho bạn thấy hình ảnh của các sản phẩm và gói
trước khi bạn trả số dư.
Q3. Điều khoản giao hàng của bạn là gì?
A: EXW, FOB, CFR, CIF.
Q4. Thời gian giao hàng của anh thế nào?
A: Nói chung, sẽ mất 15 đến 18 ngày sau khi nhận được thanh toán trước. Thời gian giao hàng cụ thể phụ thuộc vào các mặt hàng và số lượng đặt hàng của bạn.
Q5. Bạn có thể sản xuất theo các mẫu?
A: Vâng, chúng tôi có thể sản xuất theo mẫu hoặc bản vẽ kỹ thuật của bạn. Chúng tôi có thể xây dựng khuôn và thiết bị.
Q6. chính sách mẫu của bạn là gì?
A: Chúng tôi có thể cung cấp mẫu nếu chúng tôi có sẵn các bộ phận trong kho, nhưng khách hàng phải trả chi phí mẫu và chi phí vận chuyển.
Bạn có kiểm tra tất cả hàng hóa của mình trước khi giao hàng không?
A: Có, chúng tôi có 100% thử nghiệm trước khi giao hàng
Q8: Làm thế nào để bạn làm cho kinh doanh của chúng tôi lâu dài và mối quan hệ tốt?
A:1Chúng tôi giữ chất lượng tốt và giá cả cạnh tranh để đảm bảo khách hàng của chúng tôi được hưởng lợi
2Chúng tôi tôn trọng mọi khách hàng như bạn của chúng tôi và chúng tôi chân thành kinh doanh và kết bạn với họ, bất kể họ đến từ đâu.