| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 1 MÉT VUÔNG |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình lớn quảng cáo video led 4mm ngoài trời P4 màn hình led quảng cáo thương mại
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Model | P4 |
| Khoảng cách điểm ảnh (mm) | 4mm |
| Mật độ điểm ảnh (Điểm/m²) | 62500 điểm/m² |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Loại LED | SMD1921 |
| Kích thước module (mm) | 256*128mm |
| Độ phân giải module | 64*32 |
| Phương pháp điều khiển | 1/8 |
| Độ sáng (cd/m²) | ≥6000cd/m² |
| Thang độ xám | 16384 cấp |
| Tần số làm tươi (Hz) | ≥1800Hz |
| Góc nhìn ngang | 160° |
| Góc nhìn dọc | 120° |
| Vật liệu tủ | Nhôm đúc |
| Kích thước tủ | 576*576mm |
| Độ phân giải tủ | 192*192 |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 500W/m² |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 1000W/m² |
| Tần số khung hình làm tươi | 60Hz |
| Điều chỉnh độ sáng | Tự động |
| Điện áp đầu vào | AC100V-240V |
| Hệ điều hành máy tính | WIN98, WINXP, WIN2000, v.v. |
| Tuổi thọ | 75000-100000 giờ |
| Cấp độ IP | IP54/IP65 |
| Nhiệt độ/độ ẩm làm việc | Nhiệt độ: -30℃ đến 50℃; Độ ẩm: 10%-90%RH |
| Nhiệt độ/độ ẩm bảo quản | Nhiệt độ: -40℃ đến 60℃; Độ ẩm: 10%-90%RH |
Hình ảnh sản phẩm
![]()
![]()
Dự án
![]()
Q1. Bạn là công ty thương mại hay nhà sản xuất?
A: Chúng tôi là nhà sản xuất màn hình led chuyên nghiệp.
Q2. Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: T/T hoặc Western Union 30% dưới dạng tiền đặt cọc và 70% trước khi giao hàng. Chúng tôi sẽ cho bạn xem ảnh của sản phẩm và bao bì trước khi bạn thanh toán số dư.
Q3. Bạn có cung cấp mẫu không? nó có miễn phí hay không?
A: Chúng tôi có thể cung cấp mẫu nếu chúng tôi có các bộ phận sẵn sàng trong kho, nhưng khách hàng phải trả chi phí mẫu và chi phí chuyển phát nhanh.
Q4. Làm thế nào về thời gian giao hàng của bạn?
A: Nói chung, mẫu cần 3-5 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần cho số lượng đặt hàng hơn.
Q5. Bạn vận chuyển hàng hóa như thế nào và mất bao lâu để đến?
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Thường mất 3-5 ngày để đến nơi. Vận chuyển hàng không và đường biển cũng tùy chọn.
Q6. Bạn có cung cấp bảo hành cho các sản phẩm không?
A: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 2-5 năm cho các sản phẩm của chúng tôi.
Q7: Làm thế nào để bạn làm cho doanh nghiệp của chúng tôi mối quan hệ lâu dài và tốt đẹp?
A:1. Chúng tôi giữ chất lượng tốt và giá cả cạnh tranh để đảm bảo khách hàng của chúng tôi được hưởng lợi;
2. Chúng tôi tôn trọng mọi khách hàng như một người bạn và chúng tôi chân thành kinh doanh và kết bạn với họ, bất kể họ đến từ đâu.