| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 1 MÉT VUÔNG |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
P2 P2.5 P3 P3.91 Nhà thờ Quảng cáo trong nhà Tủ cong Giá Tùy chỉnh Màn hình LED Video khổng lồ
Thông số kỹ thuật
| loại | SMD2121 |
| thành phần | 1R1G1B |
| Phương pháp quét | 16 S |
| độ phân giải | 64x 64 điểm (W x H) |
| Bước điểm ảnh | 3.91mm |
| Kích thước mô-đun | 250 x 250 mm |
| Số lượng mô-đun | 2x2 |
| độ phân giải | 128 x 128 (W x H) |
| Kích thước tủ | 500 x 500mm |
| Loại và vật liệu bảng điều khiển | Nhôm đúc |
| Khoảng cách xem tốt nhất | 3-45m |
| Công suất tối đa | <800W > |
| Góc nhìn | 160°/160° |
| Độ sáng | 1200 cd/m2 |
| Mật độ điểm ảnh | 65536 điểm/m2 |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống đồng bộ |
| tuổi thọ | 100.000 giờ |
| Tần số khung hình | 60Hz |
| cài đặt | Treo/Cố định bằng giá đỡ |
Ảnh chi tiết
Tất cả các loại màn hình led cong/tròn. Nó có thể được tạo ra bằng cách truyền tủ, bảng led mềm.
![]()
![]()
Phụ kiện
![]()
Tính năng tủ
Siêu nhẹ---nhẹ hơn 40% so với tủ đúc nhôm
Siêu mỏng---cường độ cao, mỏng hơn nhôm trong thiết kế, mỏng hơn khoảng 30%
Làm mát nhanh---hiệu suất tản nhiệt tuyệt vời để bảo vệ mạch mô-đun
Chống nhiễu---chức năng chống nhiễu điện từ đặc biệt
Độ bền cao---hỗ trợ trọng lượng 300kg thông qua thử nghiệm căng thẳng, chắc chắn hơn nhôm
Dễ dàng cài đặt---được cài đặt bằng khóa nhanh chỉ trong 20 giây
Độ chính xác cao---nối liền mạch thông qua gia công CNC
Tính phổ quát cao---có thể được xử lý theo bản vẽ mô-đun, được sử dụng cho ngoài trời và trong nhà
Dễ bảo trì---có thể được bảo trì từ mặt trước
Hiệu quả chi phí cao---sản xuất quy mô lớn, chuỗi cung ứng và sản xuất hoàn chỉnh
Dịch vụ của chúng tôi