| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
SMD P4 Nội thất HD Video màn hình nhỏ LED Nhà thờ màn hình nội thất lắp đặt cố định LED Video Wall P2.5 P3 P4 P5 P6
Thông số kỹ thuật
| Pixel pitch | 4mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Thành phần LED | SMD2121 |
| Kích thước của module | 256mm x 128mm |
| Độ phân giải của module | 64x32 |
| Kích thước của tủ | 1024mm x 1024mm x 110mm |
| Vật liệu của tủ | SPCC |
| Trọng lượng của tủ | 8kg |
| Độ sáng | > 1200cd/m2 |
| Mật độ | 160000dots/sqm |
| góc nhìn tốt nhất | 140 /120 |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | 4-30M |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 680W/m2 |
| Chi tiêu điện trung bình | 300W/m2 |
| Phương pháp lái xe | 1/16scan |
| Phương pháp kiểm soát | Đồng bộ hóa |
| Trọng lượng màu xám | 65536 |
| Màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Nhiệt độ màu | 3200-9300k |
| Sự đồng nhất | 97% |
| Điện áp hoạt động | AC220V/110V ± 10% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC ~ +50oC ± 10% |
| Độ ẩm làm việc | 10% ~ 90% |
| MTBF | 10,000 giờ |
| Tần số khung hình | 50/60Hz |
| Tần suất làm mới | >1920Hz |
| IP | IP30 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Phương pháp chuyển giao dữ liệu | RJ45 |
| Tiêu chuẩn thực tế | CCC TUV-CE ETL vv |
| Truyền thông hiệu quả Khoảng cách ((không có rơle) |
Khoảng cách truyền đường dây lưới cặp xoắn không được bảo vệ: 100M, khoảng cách truyền tối đa: 130M; Sợi quang đa chế độ: 500M; Sợi quang một chế độ: 10KM |
| Chấp nhận tín hiệu với bộ xử lý video | PAL/NTSC/SECAM,S-Video;VGA;RGB;HDMI,DVI,Composite Video;SDI,DP vv |
| Nền tảng điều hành hệ thống | Windows ((WINXP,WIN7/8/10), và giao diện cho phát triển thứ cấp |
Chi tiết sản phẩm
![]()
![]()
![]()
![]()
Tại sao chọn chúng tôi
![]()
| Điều khoản thanh toán: |
35% tiền gửi trước khi sản xuất, 65% số dư trước khi vận chuyển -T/T: - Paypal. - Western Union. - Đặt cổ phiếu |
| Bao bì: |
- Thẻ xuất khẩu tiêu chuẩn với Polyfoam hoặc Pearl Wool hoàn toàn - Thùng xe bay; - Vỏ gỗ chống rung |
| Vận chuyển: |
Mô-đun LED: 3-5 ngày làm việc sau khi nhận tiền đặt cọc Màn hình LED: 5 đến 8 ngày làm việc sau khi nhận tiền đặt cọc |
| Dịch vụ sau bán hàng: |
- Trọn đời với sự hỗ trợ kỹ sư chuyên nghiệp miễn phí. có vấn đề về chất lượng |
Dịch vụ của chúng tôi