| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | 1 mét vuông |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 500 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình LED độ phân giải cao HD P2.5 Màn hình LED đầy đủ màu sắc trong nhà Bán
Ưu điểm sản phẩm
1.Độ tương phản cao
Hạt đèn LED chuyên nghiệp sử dụng đèn đen 2121 chất lượng cao, tăng độ sáng phát quang, đồng thời giảm độ sáng thời gian đen màn hình.
Công nghệ xử lý mặt nạ đen độc đáo, độ tương phản màn hình được cải thiện đáng kể.
2.Mức xám cao
Màn hình hiển thị gần như hoàn hảo với độ sáng thấp và hình thức màn hình cao hơn màn hình truyền thống.
Điều đó có thể hiển thị nhiều chi tiết hình ảnh hơn, không mất thông tin.
3.Tốc độ làm tươi cao
Màn hình thu vào năm hình ảnh màn hình đen ổn định mà không có gợn sóng, xử lý màn hình hiển thị động, cạnh hình ảnh rõ ràng, màn hình có hiệu suất động tốt, thông tin hình ảnh giảm thực tế chính xác, làm cho màn hình video rõ ràng, trôi chảy, mang lại sự thích thú trực quan tốt.
4.Lắp đặt trên tường để hợp lý hóa không gian
Dán tường, Mosaic, phương pháp lắp đặt nhiều lần, đơn giản và đẹp mắt, việc bảo trì sau bảo trì đơn giản và thuận tiện hơn.
Đặc điểm kỹ thuật
| Thông số mô-đun | thông sốgiá trị |
| Khoảng cách điểm ảnh | 2.5mm |
| Kích thước bảng điều khiển | D160*C160*Dày 13mm |
| Mật độ vật lý | 160000 điểm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Phương pháp điều khiển | Dòng không đổi1/32quét |
| Đóng gói LED | 2121đèn đen |
| Khoảng cách tùy chọn | 2-30M |
| Tiêu thụ mô-đun | 35W |
| Nhiệt độ môi trường làm việc | -10~60 |
| Môi trường làm việcđộ ẩm | 10%~70% |
| Kích thước hộp thép | D640Xc640x80 |
Hình ảnh
![]()
![]()
![]()
| Điều khoản thanh toán: |
Đặt cọc 35% trước khi sản xuất, số dư 65% trước khi vận chuyển -T/T: -Paypal -Western Union -Escrow |
| Đóng gói: |
-Thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn với Polyfoam hoặc Pearl Wool -Vỏ máy bay; -Vỏ gỗ chống rung |
| Vận chuyển: |
Mô-đun LED: 3 đến 5 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đặt cọc Màn hình LED: 5 đến 8 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đặt cọc |
| Dịch vụ sau bán hàng: |
-Trọn đời với sự hỗ trợ của kỹ sư chuyên nghiệp miễn phí. có vấn đề về chất lượng |
Dịch vụ của chúng tôi