| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P2 |
| MOQ: | 1 MÉT VUÔNG |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Được sản xuất tại Trung Quốc HD bán nóng màn hình quảng cáo trung tâm mua sắm trong nhà 2mm dẫn độ phân giải cao dẫn tường video
Đặc điểm
1) Mức cân nhẹ, tiết kiệm không gian và lao động.
2) Dáng vẻ đẹp và cấu trúc đơn giản.
3) Phương pháp khóa nhanh, không cài đặt công cụ.
4) Với đèn chỉ số và cửa linh hoạt phía sau, dễ dàng thử nghiệm và bảo trì.
5) Tỷ lệ làm mới cao, hiệu suất video HD.
6)Giá tốt và dịch vụ sau bán hàng.
Ứng dụng
Mô-đun LED màu đầy đủ cho thuê được sử dụng rộng rãi trong nhà cho thuê màn hình sân khấu, hoàn hảo như nền tảng của tôi cho các chương trình sân khấu khác nhau, triển lãm thương mại, buổi hòa nhạc, vv, với chất lượng video tuyệt vời,Xem hình ảnh HD và khoảng cách xem tốt nhấtNó được trang bị hệ thống khóa nhanh, 100% không cài đặt công cụ, rất dễ dàng để lắp ráp, tháo rời và bảo trì.
Giá cả rất cạnh tranh, đạt được hiệu suất tốt với ngân sách hạn chế.
Thông số kỹ thuật
| Điểm | Các thông số |
| Mô hình | P2 |
| Pixel Pitch ((mm) | 2mm |
| Mật độ vật lý (điểm/m2) | 250000 |
| Cấu hình LED | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | SMD1515 |
| Kích thước mô-đun (mmxmm) | 128x64 |
| Độ phân giải mô-đun | 128x 64 |
| Chế độ quét | 1/32 |
| Độ sáng ((cd/m2) | 400-1200 |
| Scale màu xám | 16 bit |
| Tỷ lệ làm mới ((Hz) | 3840Hz |
| Chế độ lái xe | Động lượng điện liên tục |
| Cấu trúc mặt nạ module | N/A |
| góc nhìn ngang ((Deg) | 140 |
| góc nhìn dọc ((Deg) | 120 |
| Nghị quyết của Nội các ((PXxPX)) | 256x256 |
| Tiêu thụ năng lượng của mô-đun | 23 |
| Tối đa tiêu thụ năng lượng của tủ | 140 |
| Tiêu thụ điện trung bình của tủ | 40 |
| Kích thước tủ ((mmxmm) | 512x512 |
| Trọng lượng tủ ((kg) | 8.8 |
| Độ dày tủ ((mm) | 85 |
| Vật liệu tủ | Nhôm đúc đấm |
| Màu sắc ((M) | 16.7 |
| Điện áp đầu vào | AC110V-220V +/-10% |
| Tần số khung làm mới ((Hz) | 50-60 |
| Mức độ bảo vệ | IP34 |
| Môi trường làm việc | Trong nhà |
| Nhiệt độ hoạt động ((°C) | -40°-+60° |
| Độ ẩm lưu trữ (RH) | 40%-60% |
| Tuổi thọ ((H) | 100,000 |
Các dự án
![]()
| Điều khoản thanh toán: |
35% tiền gửi trước khi sản xuất, 65% số dư trước khi vận chuyển -T/T: - Paypal. - Western Union. - Đặt cổ phiếu |
| Bao bì: |
- Thẻ xuất khẩu tiêu chuẩn với Polyfoam hoặc Pearl Wool hoàn toàn - Thùng xe bay; - Vỏ gỗ chống rung |
| Vận chuyển: |
Mô-đun LED: 3-5 ngày làm việc sau khi nhận tiền đặt cọc Màn hình LED: 5 đến 8 ngày làm việc sau khi nhận tiền đặt cọc |
| Dịch vụ sau bán hàng: |
- Trọn đời với sự hỗ trợ kỹ sư chuyên nghiệp miễn phí. có vấn đề về chất lượng |
Dịch vụ của chúng tôi