| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Dễ cài đặt trong nhà màn hình video đầy màu p3.91 đường cong trong nhà thuê màn hình LED cho mục đích quảng cáo
Mô tả sản phẩm
màn hình màu đầy đủ SMD trong nhà sử dụng công nghệ thế hệ mới nhất,65536 điểm mỗi mét vuông.
Tần số làm mới cao: Sử dụng công nghệ mới nhất, sử dụng màn hình LED dòng điện liên tục thông thường với tốc độ làm mới cao.
![]()
Cơ thể hộp và hộp: Có thể trượt thanh trượt,để đảm bảo kết nối liền mạch của màn hình.Chống nhiễu điện từPhù hợp với nhiều môi trường khác nhau
Thiết kế hình ảnh quang học: góc nhìn ngang và góc nâng cao có thể đạt 120 độ. Phạm vi của bất kỳ góc nào, Hình ảnh không bị biến dạng, Màu sắc một phần
![]()
Thông số kỹ thuật
| Thông số kỹ thuật của mô-đun: | |
| Pixel Pitch | 3.91mm |
| Kích thước mô-đun | 250 x 250 x 16mm |
| LED Encapsulation | SMD2121, 3IN1 |
| Tiêu thụ năng lượng của mô-đun | ≤19W |
| Thông số kỹ thuật của tủ: | |
| Kích thước tủ | 500mm x 500mm x 75mm |
| Nghị quyết của Nội các | 128dots x 128dots = 16.384dots |
| Mật độ pixel | 65410 điểm/m2 |
| Vật liệu tủ | Dầu nhôm đúc |
| Trọng lượng tủ | 6.5kg |
| Độ sáng | 1400 cd/m2 |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | ≥ 3,91m |
| Phương pháp lái xe | 1/16 quét, dòng điện không đổi |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 500 W/m2 |
| Năng lượng tiêu thụ | 300 W/m2 |
| Điện áp đầu vào | 110 ~ 220VAC ± 10% |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ (( 50% độ sáng) |
Quá trình cài đặt
![]()
Dịch vụ của chúng tôi