| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCX-P4.81 |
| MOQ: | Đàm phán |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, L/C, D/A, D/P, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000m2/tháng |
Màn hình LED RGB trong nhà và ngoài trời P4.81 Màn hình video DC5V 1/13Chế độ quét
Năm chi tiết quan trọng:
1Có hai loại pixel cho bảng pixel trong nhà và ngoài trời; 2. chip ống - thường sử dụng chip ống Taiwan wafer, chip ống chất lượng cao, Sử dụng thương hiệu nổi tiếng của Mỹ: CREE. 3. chế độ lái xe - ổ đĩa điện liên tục; 4. mật độ. Do sản xuất nhiệt cao của chip ống hiển thị trong nhà và mật độ cao của bảng PCB, mật độ pixel của màn hình hiển thị trong nhà thương mại không thể cao như vậy. 5Có một số loại màn hình trong nhà. ví dụ, bán SMD, Ưu điểm của SMD là góc nhìn rộng, hình ảnh tốt, hoạt động đơn giản, và nó rất phổ biến trong màn hình hiển thị trong nhà. Nhưng SMD đắt hơn. Semi-SMD có góc nhìn nhỏ, độ sáng cao và giá thấp.
Mô tả chi tiết:
| Độ phân giải/mm | 4.81 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 43222dots/square meter |
| Độ phân giải mô-đun | 52x52 |
| Kích thước mô-đun/mm | 250x250 |
| Khoảng cách xem | 5-100m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | 6000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | Hành động, 1/13 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 1920Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| 255 bước, không mất màu xám | |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công suất tối đa:/ mét vuông | < 1000W |
| Công suất trung bình:/ mét vuông | < 300W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, |
| máy đo nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, |
| gửi ra các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
1. Các sản phẩm đa dạng:
Các mô hình khác nhau cho màn hình hiển thị LED ngoài trời / trong nhà và tủ tùy chỉnh có sẵn, đáp ứng tất cả các yêu cầu và kiếm được nhiều lợi nhuận hơn cho khách hàng.
2. Có kinh nghiệm và chuyên nghiệp:
10 năm kinh nghiệm sản xuất trên màn hình LED, nghề nghiệp chuyên nghiệp & thiết kế.
3.Các nguyên liệu thô tốt nhất:
Chip LED Epistar Đài Loan, chất lượng cao, độ sáng cao và tuổi thọ dài.
4. Giá cạnh tranh:
100% giá nhà máy, giá cạnh tranh và hợp lý.
5.Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt:
Kiểm tra 100% trước khi đóng gói, đảm bảo chất lượng trước khi giao hàng.
6.Người đảm bảo chất lượng:
Tất cả màn hình hiển thị LED của chúng tôi là hơn 100.000 giờ tuổi thọ