| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCX-P3.91 |
| MOQ: | Đàm phán |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây, T/T, L/C, D/A, D/P, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000m2/tháng |
Màu đầy đủ P3.91 Màn hình trong suốt Tốc độ làm mới cao 3840HZ 1000 * 500mm
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Mô tả tham số:
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 32768dots/square meter |
| Kích thước mô-đun/mm | 1000x500 |
| Khoảng cách xem | 4-50m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | 2500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 1/8 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 3840Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| 255 bước, không mất màu xám | |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công suất tối đa:/ mét vuông | < 950W |
| Công suất trung bình:/ mét vuông | <350W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, |
| máy đo nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, |
| gửi ra các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |
Tại sao lại chọn chúng tôi?
1- Có nhiều kinh nghiệm hơn 10 năm;
2- Kiểm soát chất lượng và giám sát nghiêm ngặt;
3Giá tốt cho các sản phẩm chất lượng cao;
4. Thời gian giao hàng nhanh chóng-sau khi nhận tiền đặt cọc của bạn chúng tôi sẽ thực hiện giao hàng ngay lập tức;
5.Satisfied sau khi bán dịch vụ-chúng tôi sẽ trả lời bạn tất cả các câu hỏi trong 3 giờ;
6Chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn các nguồn cung cấp kỹ thuật miễn phí;
Ưu điểm
1Chúng tôi có lợi thế của một loạt các sản xuất màn hình LED
2: Sản phẩm cung cấp từ trong nhà và ngoài trời P10, P8, P6, P4, P3, P3.91, P4.81, P2, P2.5, P1.976 có đủ hàng tồn kho, đồng thời có chất lượng cao, để bạn mua dễ dàng, sử dụng dễ dàng
3Chúng tôi có khách hàng trực tuyến vòng đồng hồ để giúp đỡ khách hàng và cung cấp cho khách hàng sản phẩm hiệu suất giới thiệu, như
cũng như phân tích lợi thế sản phẩm; Theo tình huống thực tế và sử dụng tình huống, cho khách hàng
đánh giá,chọn hệ thống hợp lý nhất
4: Đồng thời, chúng tôi có thể cung cấp cho khách hàng đào tạo chuyên nghiệp về hoạt động và bảo trì màn hình LED
hệ thống hiển thị khắc phục sự cố