| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCX-P8 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | 300-500USD/sqm |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm/tháng |
Màn hình LED đầy màu ngoài trời P8 Dịch vụ phía trước HD Cài đặt cố định
Hướng dẫn về hiệu suất sản phẩm:
1. bảo trì phía trước - chỉ cần để loại bỏ các mô-đun cho bảo trì;
2. hộp sắt - trọng lượng nặng, có thể được cố định vững chắc lắp đặt;
3. Mức độ bảo vệ cao, có thể được hiệu quả chống nước, hệ số chống nước 65;
4. Có thể được thiết kế như màn hình hai mặt, thuận tiện hơn cho quảng cáo;
Đây là chi tiết cho hình ảnh:
![]()
![]()
Các thông số của nó:
| Độ phân giải/mm | 8 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 15625dots/square meter |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 256x128 |
| Khoảng cách xem | 8-100m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | 6000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 1/4 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 1200Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| 255 bước, không mất màu xám | |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công suất tối đa:/ mét vuông | < 850W |
| Công suất trung bình:/ mét vuông | < 280W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, |
| máy đo nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, |
| gửi ra các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |
Câu hỏi thường gặp
1.Q: Bạn là một nhà máy hoặc công ty thương mại?
A: Chúng tôi là một nhà máy, nằm ở Dalang, Quận Longhua.
2.Q: Các bạn chấp nhận những điều khoản thanh toán nào?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union, MoneyGram vv
3.Q: Bao bì là gì?
A:1Bao bì hành lý
2Bao bì vỏ gỗ
3.36pcs trong một hộp đóng gói
4Bao bì tùy chỉnh
4.Q: Bạn có chứng chỉ CE / ROHS không?
A: Vâng, chúng tôi cung cấp các chứng chỉ CE & ROHS.
5.Q: Phương pháp vận chuyển, thời gian vận chuyển là gì?
A: Sản phẩm của chúng tôi có thể được vận chuyển bằng đường biển, đường không khí và đường nhanh.
bằng đường biển: 20-40 ngày; bằng đường không khí: 5-10 ngày; bằng đường nhanh: 3-6 ngày