| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | SCX |
| Chứng nhận: | CE,ROHS,FCC,SASO |
| Số mô hình: | P2.5 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 mét vuông có thể có sẵn |
|---|---|
| Giá bán: | USD 1000-10000 |
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ, Kích thước: 60x62x50cm, Vỏ gỗ, Kích thước: 70x65x55cm |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 500 mét vuông mỗi tháng |
| mô-đun led: | 250*250mm | Tiêu thụ điện năng của mô-đun: | 25W |
|---|---|---|---|
| Định dạng pixel: | 1R1G1B | Mô -đun pixles: | 4096dots |
| Độ phân giải mô-đun: | 64dots × 64dots | Chức năng hiển thị: | Video, hoạt hình, đồ họa |
| Bảo hành: | 3 ~ 5 năm | Kích thước mô-đun: | 250x250mm |
| Làm nổi bật: | cho thuê màn hình video,cho thuê màn hình hiển thị led |
||
Màn hình LED cho thuê màu đầy đủ P2.5 độ phân giải HD trong nhà / Tường LED Video
Đặc trưng
1) Thiết kế tủ nhôm đúc có độ chính xác cao, phù hợp với màn hình kích thước tiêu chuẩn 2K/4K, tương thích với P1.875/P1.935/P2/P2.4/P2.5. Lắp đặt module nam châm áp dụng thiết kế bảo trì phía trước. 2) Kích thước module tiêu chuẩn 240 x 180mm, tỷ lệ 4:3, dòng điện và nhiệt thấp, độ tương phản cao, độ sáng cao, tần số quét 3840Hz, thang độ xám 16 bit thực. 3) Sử dụng LED 1515 màu đen tuyền, độ nhất quán màu sắc hoàn hảo, khớp điểm-điểm với độ phân giải 1920 x 1080/3840 x 2160 2K/4K cho hiệu ứng hiển thị tốt nhất. 4) Sử dụng đế S1000-2 mạ vàng ngâm (170°C) để đảm bảo bo mạch PCB không bị biến dạng. 5) Mặt sau của tủ sử dụng vật liệu dẫn nhiệt chất lượng cao, thiết kế thông gió và tản nhiệt tuyệt vời, giúp cải thiện độ ổn định và tuổi thọ của màn hình. 6) Đèn LED 1515 màu đen tuyền tiêu chuẩn cao, độ tương phản màu đạt 9000:1, thang độ xám 16 bit thực, phát sáng bề mặt góc nhìn rộng, để đảm bảo hiệu suất màu tốt nhất. 7) Đèn LED màu đen tuyền không phản chiếu dưới ánh sáng mạnh và có thể đạt được hiệu quả hiển thị tốt nhất trong các môi trường khác nhau. 8) Vỏ nhựa 100% vật liệu mới, keo dán bằng sáng chế gốc của Nhật Bản, tuổi thọ cao, tỷ lệ lỗi <10PPM. 9) Đèn LED màu đen tuyền, độ tương phản màu đạt 9000:1, cao hơn nhiều so với đèn LED đen sâu 5000:1 và đèn LED đen thông thường 3000:1. 10) Đèn LED màu đen tuyền có thể hiển thị nhiều chi tiết và hình ảnh tinh tế hơn so với đèn LED đen sâu và đèn LED đen thông thường. √ Hộp nhôm đúc riêng và khung tùy chỉnh, không yêu cầu lắp đặt chuyên nghiệp. √ Cung cấp các phương pháp lắp đặt dọc, di động, treo tường hoặc treo. √ Sử dụng LED 1515 màu đen tuyền, độ nhất quán màu tốt, khớp điểm-điểm với độ phân giải 1920*1080/ 3840*2160 2k/4k, đạt hiệu quả hiển thị tốt nhất. √ Sử dụng đế S1000-2 mạ vàng ngâm (170°) để đảm bảo bo mạch PCB không bị biến dạng. √ Thiết kế module kích thước lớn 240*180mm để đảm bảo có đủ nguồn điện và không gian dây khi lắp đặt nam châm trên module. √ Thiết kế tủ nhôm đúc 480mm (chiều rộng) * 540mm (chiều cao), phù hợp với màn hình kích thước tiêu chuẩn 2k/4k, tương thích với lắp đặt nam châm module P1.875/ P1.935/ P2/ P2.4/ P2.5, áp dụng thiết kế bảo trì phía trước.
Thông số kỹ thuật
| Mục | Thông số |
| Mẫu | P2.5 |
| Khoảng cách điểm ảnh (mm) | 2.5 |
| Mật độ vật lý (điểm/m²) | 173.611 |
| Cấu hình LED | 1RGB |
| Loại LED | SMD1515 |
| Kích thước module (mm x mm) | 240x180 |
| Độ phân giải module (PX x PX) | 96 x 72 |
| Chế độ quét | 1/25 |
| Độ sáng (cd/m²) | 400-1200 |
| Thang độ xám | 16bit |
| Tần số quét (Hz) | 3840Hz |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển dòng điện không đổi |
| Cấu trúc mặt nạ module | Không áp dụng |
| Góc nhìn ngang (Độ) | 140 |
| Góc nhìn dọc (Độ) | 120 |
| Độ phân giải tủ (PX x PX) | 192x216 |
| Công suất tiêu thụ module (w) | 23 |
| Công suất tiêu thụ tối đa của tủ (w) | 140 |
| Công suất tiêu thụ trung bình của tủ (w) | 40 |
| Kích thước tủ (mm x mm) | 480x540 |
| Trọng lượng tủ (kg) | 8.8 |
| Độ dày tủ (mm) | 85 |
| Chất liệu tủ | Nhôm đúc |
| Màu sắc (M) | 16.7 |
| Điện áp đầu vào | AC110V-220V +/-10% |
| Tần số khung hình (Hz) | 50-60 |
| Cấp bảo vệ | IP45 |
| Môi trường làm việc | Trong nhà |
| Nhiệt độ làm việc (°C) | -40° - +60° |
| Độ ẩm lưu trữ (RH) | 40%-60% |
| Tuổi thọ (H) | 100.000 |
Chi tiết sản phẩm
![]()
![]()
![]()
![]()
| Điều khoản thanh toán: |
Đặt cọc 35% trước khi sản xuất, 65% còn lại trước khi giao hàng -T/T: -Paypal -Western Union -Escrow |
| Đóng gói: |
-Thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn với lớp xốp hoặc bông ngọc trai đầy đủ -Hộp bay -Hộp gỗ chống rung |
| Vận chuyển: |
Module LED: 3 đến 5 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đặt cọc Màn hình LED: 5 đến 8 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đặt cọc |
| Dịch vụ sau bán hàng: |
-Hỗ trợ kỹ sư chuyên nghiệp trọn đời miễn phí. có vấn đề về chất lượng |
Dịch vụ của chúng tôi
Người liên hệ: he
Tel: +8615019480880
Màn hình LED sân bóng chày khổng lồ ngoài trời P6 Bảo hành 5 năm, màn hình led thể thao
Màn hình Led sân vận động thể thao có độ phân giải cao đủ màu DIP SMD P10
Cuộn bóng đá Sân vận động bóng đá Chu vi LED Hiển thị Bảng chống thấm nước tuyệt vời
P10 HD 1R1G1B Sân vận động lớn Điểm số Màn hình Led Hệ thống điều khiển 4G Billboard
Thương mại Clear P10 toàn màu LED Wall Curtain Đối với Quảng cáo, Quảng cáo Màn hình Led
Thép P4 RGB 3 trong 1 SMD Màn hình LED Aluminum Cabinets, Độ phân giải Cao
Màn hình LED nền sân khấu ngoài trời linh hoạt 576x576 * 85mm Cabinet Size LED Wall Panel
Video Wall Stage màn hình LED P2 P2.5 P3 P4 P5 P6 Cho các buổi hòa nhạc trực tiếp trực quan