| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | 1 MÉT VUÔNG |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình LED HD P3 trong nhà màu đầy đủ LED hiển thị màn hình LED linh hoạt tùy chỉnh trong nhà độ sáng trên 1300 cd
Tính năng
1. Tần số quét cao, thang độ xám cao, độ phân giải cao và độ tương phản cao, cùng với công nghệ hiệu chỉnh từng điểm tiên tiến của ngành, làm cho hình ảnh hiển thị trở nên rực rỡ và sống động hơn.
2. Với độ tương phản cao, cân bằng trắng nhất quán, màu sắc hiển thị đồng nhất, màn hình độ nét cao, có thể đáp ứng yêu cầu của trực tiếp
3. Chuyển đổi nguồn video thường xuyên và hệ thống chuyển đổi liền mạch mạnh mẽ.
4. Không chỉ dễ lắp đặt và tháo dỡ, mà còn có lợi thế về chi phí phù hợp để làm phông nền sân khấu quy mô lớn
5. Với hệ thống xử lý âm thanh và video chuyên nghiệp để hỗ trợ hình ảnh trực tiếp, lớn và rõ nét, phá vỡ giới hạn chỗ ngồi, giúp xem biểu diễn từ xa dễ dàng hơn, mang đến một bữa tiệc nghe nhìn sống động. Cảnh tượng tuyệt vời, phát lại chậm, cận cảnh, tạo môi trường nền đặc biệt.
Thông số kỹ thuật
| Thông số mô-đun đơn vị | |
| Mục | P3 |
| Khoảng cách điểm ảnh | 3 mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 3in1 (1R1PG1B) |
| Kích thước mô-đun (MM) | 192*192 |
| Độ phân giải mô-đun (Điểm ảnh) | 64*64 |
| Trọng lượng mô-đun (Kg) | 0.3 |
| Chế độ LED đóng gói | SMD2121 |
| Công suất tối đa (Watt) | 21 |
| Mật độ điểm ảnh (Điểm ảnh/M2) | 111'111 |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển dòng điện không đổi |
| Phương pháp quét (Quét) | 1/32 |
| Cách giao tiếp | HUB 75 |
| Độ sáng (CD/M2) | ≥ 1800 |
| Tiêu chuẩn an toàn | CCC,FCC,ROHS,TUV,CE,ETL,UL,BIS..... |
| Thông số tủ đơn vị | |
| Kích thước tủ (MM) | 576*576 |
| Cấu tạo tủ (PCS) | 9 |
| Chế độ nguồn (Mỗi tủ) | 5V60A |
| Độ phân giải tủ (Điểm ảnh) | 192*192 |
| Khoảng cách xem tối ưu (M) | 3-300 |
| Góc nhìn tối ưu | Góc ngang: 160 độ; Góc dọc: 140 độ |
| Nhiệt độ môi trường | Lưu trữ: -40 độ ~ +85 độ; Làm việc: -20 độ ~ +60 độ |
| Độ ẩm tương đối | 10% ~ 95% |
| Thông số nguồn điện | |
| Điện áp hoạt động | AC:100V~120V AC:220~240V |
| Công suất trung bình (W/M2) | 150-350 |
| Tiêu thụ điện năng tối đa (W/M2) | ≤ 800 |
| Dòng điện | ≤ 20mA (LED đơn) |
| Thông số hệ thống điều khiển | |
| Máy tính | Pentium4 trở lên P4 trở lên |
| Hệ điều hành | Win7-11/2000/NT/XP |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ hóa với PC |
| Thông số kỹ thuật chính | |
| Thiết bị điều khiển | Điều khiển dòng điện không đổi |
| Tốc độ làm mới | ≥ 1900-3840Hz |
| Thang độ xám/Màu sắc | RGB mỗi cấp 256, có thể hiển thị 16,7 triệu màu |
| Tuổi thọ | ≥ 100000 giờ |
| Công tắc nguồn | Công tắc tự động RGX |
| Chế độ hiển thị | 2048*10241024*7681280*960mm |
| Để biết thêm thông tin, vui lòng liên hệ với bộ phận bán hàng của chúng tôi. | |
Hiệu suất đặc biệt
![]()
Phụ kiện
![]()
Ưu điểm
Siêu nhẹ---nhẹ hơn 40% so với tủ đúc nhôm
Siêu mỏng---cường độ cao, mỏng hơn nhôm trong thiết kế, mỏng hơn khoảng 30%
Làm mát nhanh---hiệu suất tản nhiệt tuyệt vời để bảo vệ mạch mô-đun
Chống nhiễu---chức năng chống nhiễu điện từ đặc biệt
Cường độ cao---chịu được trọng lượng 300kg qua thử nghiệm kéo, mạnh hơn nhôm
Lắp đặt dễ dàng---lắp đặt bằng khóa nhanh chỉ trong 20 giây
Độ chính xác cao---ghép nối liền mạch thông qua gia công CNC
Tính phổ quát cao---có thể được xử lý theo bản vẽ mô-đun, sử dụng cho ngoài trời và trong nhà
Bảo trì dễ dàng---có thể bảo trì từ mặt trước
Hiệu quả chi phí cao---sản xuất quy mô lớn, chuỗi cung ứng & sản xuất hoàn chỉnh
Dịch vụ của chúng tôi