| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình LED vòm trong nhà hiển thị quảng cáo màn hình video cong màn hình LED linh hoạt giá cả phải chăng
Đặc trưng
1. Cực kỳ linh hoạt: có thể tạo thành bất kỳ hình dạng sáng tạo nào theo nhu cầu của địa điểm lắp đặt.
2. Siêu nhẹ và siêu mỏng: chỉ 7kg/m2, độ dày 75mm, tiết kiệm chi phí nhân công và vận chuyển!
3. Lắp đặt nhanh chóng: Các mô-đun được lắp ráp trực tiếp, không có thiết kế hộp thép, bảo trì phía trước, kết nối nam châm và vít có sẵn.
4. Ổn định: nguyên liệu thô chất lượng cao, hiệu ứng hình ảnh tuyệt vời.
Thông số kỹ thuật
| Màn hình LED trong nhà | |
| Số hiệu mẫu | P4.81 |
| Khoảng cách điểm ảnh | 4.81mm |
| Độ phân giải mô-đun | 52*52 điểm |
| Kích thước mô-đun | 250mm*250mm |
| Độ phân giải tủ | 104*104 điểm |
| Kích thước tủ | 500*1000mm |
| Mật độ điểm ảnh | 43264 điểm/m2 |
| Cấu hình LED | SMD2727 |
| Trọng lượng mô-đun | 0.67kg |
| Mức tiêu thụ trung bình | <1200w> |
| Khoảng cách xem tốt nhất | 4m~200m |
| Góc nhìn | 160º |
| Độ sáng | 4000-6200cd/m2 |
| Quét | 1/13scan |
| Tốc độ làm tươi | 1920Hz-3840Hz |
| Tần số khung hình | ≥360Hz |
| Mức tiêu thụ điện năng tối đa | <500w> |
| Bảo hành | 3-5 năm |
| Thang độ xám | 65536 |
| Điện áp làm việc | 220VAC/50Hz±10% |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Thời gian sử dụng đến 50% độ sáng | 75000 giờ |
| Nhiệt độ làm việc | -20℃ đến +60℃ |
| Chứng nhận | CE/RoHS/UL |
Ảnh chi tiết
Tất cả các loại màn hình LED cong/tròn. Nó có thể được tạo ra bằng cách truyền tủ, bảng LED mềm.
![]()
![]()
![]()
Tính năng tủ
Siêu nhẹ---nhẹ hơn 40% so với tủ đúc nhôm
Siêu mỏng---độ bền cao, mỏng hơn nhôm trong thiết kế, mỏng hơn khoảng 30%
Làm mát nhanh---hiệu suất tản nhiệt tuyệt vời để bảo vệ mạch mô-đun
Chống nhiễu---chức năng chống nhiễu điện từ đặc biệt
Độ bền cao---hỗ trợ trọng lượng 300kg thông qua thử nghiệm căng thẳng, độ bền cao hơn nhôm
Dễ dàng cài đặt---được cài đặt bằng khóa nhanh chỉ trong 20 giây
Độ chính xác cao---nối liền mạch thông qua gia công CNC
Tính phổ quát cao---có thể được xử lý theo bản vẽ mô-đun, được sử dụng cho ngoài trời và trong nhà
Dễ dàng bảo trì---có thể được bảo trì từ mặt trước
Hiệu quả chi phí cao---sản xuất quy mô lớn, chuỗi cung ứng và sản xuất hoàn chỉnh
Dịch vụ của chúng tôi