| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 1 MÉT VUÔNG |
| giá bán: | negotiations |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Như bạn biết, công nghệ LED đã thay đổi thế giới nhanh chóng.Chúng mang lại cho chúng ta trải nghiệm thị giác và thính giác tuyệt vời, làm cho thế giới đầy màu sắc và đẹp.
Shenzhen ShiChuangXinKe Electronics Co., Ltd., Là một nhà sản xuất màn hình LED chuyên nghiệp, chúng tôi cung cấp các giải pháp màn hình LED cá nhân cho trường hợp của bạn với giá hợp lý và chất lượng được đảm bảo! Trang web của chúng tôi:www.scxled.cn Chúng tôi sẵn sàng mọi lúc, thích chuyến thăm của bạn và chào đón để liên hệ với chúng tôi!
Chi tiết:
| Các thông số kỹ thuật của màn hình hiển thị LED đầy màu trong nhà | |
| Các mục | P5 màn hình LED trong nhà |
| Kích thước pitch | 5mm |
| Kích thước mô-đun | 320mm*160mm |
| Module pixel ((dots)) | 64 điểm*32 điểm |
| Cấu hình pixel | 1 Đỏ, 1 Xanh, 1 Xanh |
| Chip LED | Epistar |
| Thang màu | 65536 độ |
| Mật độ pixel | 40000 pixel/m2 |
| góc nhìn ((H/V) | ≥ 120/120 độ |
| Độ sáng | ≥ 1200cd/m2 |
| Điều chỉnh độ sáng | 64 cấp tự động hoặc thủ công |
| Khoảng cách xem | 5-100m |
| Tiêu thụ năng lượng | 350-950W/m2 |
| Trọng lượng ròng | ít hơn 45kg/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | ¥25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~95%RH |
| Thời gian tồn tại | ≥100.000h |
| Đi ra khỏi tầm kiểm soát. | ≤1/10,000 |
| Toàn bộ màn hình phẳng | ≤1mm Điểm nối |
| Tốc độ khung trao đổi | >150 khung hình/giây |
| Tần số khung hình làm mới | 1920Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 120m (không có bộ lặp), sợi mô đơn:20km, sợi đa chế độ: 500m |
| Sức mạnh | 110V/220V±15% 50Hz |
| Hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp |
| Chế độ lái xe | điều khiển dòng điện không đổi, quét 1/8 |
| Chế độ hiển thị | VGA640X480 VGA1600X1024 |
| Bảo vệ cho màn hình ngoài trời | IP54 |
| Cách bảo trì | Truy cập phía sau |
| Nhận tín hiệu | PAL/NTSC/SECAM,S-Video;VGA;RGB;Composite Video;SDI |
Tủ:
![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Shenzhen SCXK Electronic Co., Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy mới tiêu chuẩn, khoảng 100 nhân viên.và khả năng thiết kế riêng biệtSản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình LED đầy màu trong nhà, màn hình LED đầy màu ngoài trời, màn hình LED đầy màu trong nhà, màn hình USB xe không dây, màn hình poster, màn hình minh bạch v.v.Nó có thể được sử dụng ở trung tâm mua sắm., ngân hàng, ga xe buýt, ga xe lửa, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi và vân vân. Chúng tôi thích nghi nhiều phương pháp và dịch vụ bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của chúng tôi trên toàn thế giới.Bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào chúng ta ở, chúng tôi luôn luôn lấy nguyên tắc đó là: chuyên nghiệp làm cho chất lượng tốt, giá tốt sản phẩm thị trường để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng của chúng tôi.
![]()
Giấy chứng nhận
![]()
Bao bì và vận chuyển
Bao bì:1Bao bì vỏ gỗ cho tủ thép được thép.
2.chất chứa hộp bay cho tủ nhôm đúc.
Giao hàng: Giao hàng bằng đường biển, đường không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
![]()
![]()