| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Tính năng sản phẩm
1) Chất lượng đáng tin cậy, công nghệ tiên tiến và trưởng thành, tuân thủ các tiêu chuẩn công nghiệp và xu hướng phát triển công nghệ.
2) Phát nhiệt tốt, chống nước và hiệu suất ổn định.
3) Giao diện âm thanh và video của hệ thống có thể cung cấp màn hình LED sống động, đầy đủ và chất lượng cao cho tín hiệu phát sóng TV
4) Độ phân giải và độ nét cao của hình ảnh màn hình, hình ảnh màn hình rõ ràng và không flash.
5) Hỗ trợ đầu vào tần số video và vô tuyến, cấu trúc đặc biệt có thể được lắp ráp tự do.
Thông số mô-đun
| Độ phân giải pixel | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| loại đèn LED | 3 trong 1SMD 3528 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| đèn LED | KingLight hoặc countrystar |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32dots |
| Số lượng mô-đun trên mỗi tủ | 9 chiếc |
Thông số tủ
| Kích thước tủ | 576x576mm |
| Chất liệu tủ | nhôm đúc chết |
| Trọng lượng tủ | 10,4kg |
| Bảo vệ xâm nhập | Trước/Sau IP65/IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 27778 điểm/m2 |
| Độ sáng | ≥6000 cd/m2 |
| Góc nhìn | H ≥120° V ≥120° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 6m |
| Tiêu thụ điện năng tối đa | 750W/m2 |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 300 W/m2 |
| Điện áp làm việc | 110~220VAC±15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 triệu màu |
| Mức xám | 14-16bit |
| Tần số khung | ≥480 khung hình/giây |
| Tốc độ làm mới | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥50000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10oC ~ +40oC |
| Nhiệt độ bảo quản | -20oC ~ +60oC |
Thông số hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video,VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, tự động điều chỉnh bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Chi tiết tủ![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Công ty TNHH Điện tử SCXK Thâm Quyến được thành lập năm 2009 và có nhà máy mới tiêu chuẩn, khoảng 100 nhân viên. Chúng tôi có bộ phận R&D xuất sắc và nhân viên dịch vụ sau bán hàng cũng như khả năng thiết kế riêng biệt. Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình led đủ màu trong nhà, màn hình led đủ màu ngoài trời, màn hình led đủ màu trong nhà, màn hình led xe hơi không dây, màn hình áp phích, màn hình trong suốt, v.v. Nó có thể được sử dụng trên trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe, ga xe lửa, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v. Chúng tôi áp dụng nhiều phương pháp và dịch vụ sau bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của mình trên toàn thế giới. Bất cứ khi nào và ở bất cứ đâu, chúng tôi luôn thực hiện nguyên tắc: chuyên nghiệp tạo nên chất lượng tốt, giá tốt trên thị trường sản phẩm để định giá thị trường sản phẩm nhằm cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng.![]()
Giấy chứng nhận![]()
Đóng gói và vận chuyển
đóng gói: 1. bao bì bằng gỗ cho tủ thép sắt.
2. trường hợp đóng gói chuyến bay cho tủ nhôm đúc khuôn.
Vận chuyển: Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.![]()
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
Bảo hành
1.Chúng tôi đảm bảo tất cả màn hình, mô-đun, phụ tùng của chúng tôi trong HAI năm.
2.Chúng tôi cung cấp đào tạo công nghệ miễn phí, bao gồm đào tạo vận hành và bảo trì màn hình LED trong nhà máy.
3.Sau khi bảo hành, chúng tôi cũng có thể cung cấp cho bạn các bộ phận để thay thế ở mức giá thấp nhất của chúng tôi.
4. Sau khi bán hàng, nếu bạn có bất kỳ vấn đề nào về sản phẩm của chúng tôi, bạn có thể thông báo cho chúng tôi qua E-mail, chúng tôi sẽ trả lời bạn ngay lập tức
khi chúng tôi nhận được nó và cung cấp cho bạn một giải pháp tốt để giải quyết vấn đề.
5. Chúng tôi cũng có thể giải quyết vấn đề cho bạn cho đến khi nó phục hồi tốt bằng điều khiển từ xa!
Cài đặt
1.Chúng tôi có thể hỗ trợ đào tạo và hỗ trợ kỹ thuật cho khách hàng tại nhà máy, nếu khách hàng yêu cầu.
2.Chúng tôi có thể cử kỹ sư của chúng tôi hướng dẫn cài đặt cho bạn. Nhưng chi phí liên quan phải được thanh toán bởi công ty quý giá của bạn.
3. Tất nhiên, các kỹ thuật viên của chúng tôi sẽ cung cấp Bản vẽ CAD để hướng dẫn cách lắp đặt Màn hình LED đúng cách và nhanh chóng, nếu bạn cần.
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với