| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Đúc đầy đủ màu sắc ngoài trời P3.91 Màn hình hiển thị Led / Tường video LED cho thuê
Như bạn đã biết, công nghệ dẫn đầu đã thay đổi thế giới nhanh chóng.Là một ứng dụng tốt của công nghệ này, màn hình led đã được sử dụng phổ biến ở các khu vực khác nhau.Họ mang đến cho chúng ta trải nghiệm thị giác và thính giác tuyệt vời, Làm cho thế giới đầy màu sắc và tươi đẹp.
Thâm Quyến ShiChuangXinKe Công ty TNHH Điện tử, là một nhà sản xuất màn hình led chuyên nghiệp, chúng tôi cung cấp các giải pháp hiển thị led cá nhân cho trường hợp của bạn với giá cả hợp lý và chất lượng được đảm bảo!Website của chúng tôi:www.scxled.cn Chúng tôi đã sẵn sàng mọi lúc, Tận hưởng chuyến thăm của bạn và chào mừng bạn liên hệ với chúng tôi!
Thông số mô-đun:
| Pixel pixel | 3,91mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3-in-1 SMD 2121 |
| Kích thước mô-đun | 250x250mm |
| Trọng lượng mô-đun | 0,35kg |
| Độ phân giải mô-đun | 64x64dots |
| Số lượng mô-đun trên mỗi tủ | 8 cái |
Thông số nội các:
| Kích thước tủ | 500x1000mm |
| Vật liệu tủ | nhôm đúc |
| Trọng lượng tủ | 12,5kg |
| Nghị quyết nội các | 128x256 chấm |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 65410dots / m2 |
| độ sáng | ≥6500 cd / m2 |
| Góc nhìn | H≥120 ° V≥120 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 3,9m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 890W / m2 |
| Tiêu thụ trung bình | 330 W / m2 |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220 VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7millon màu |
| Cấp độ xám | 14-16 bit |
| Tần số khung | ≥ 1000 khung hình / giây |
| Tốc độ làm tươi | ≥1920Hz |
| MTBF | 0050000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10oC ~ + 60oC |
| Nhiệt độ bảo quản | -20oC ~ + 60oC |
Thông số hệ thống điều khiển:
| Tín hiệu video (có bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Độ sáng | 256 cấp độ, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, internet, v.v. |
Buồng
![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Thâm Quyến SCXK Electronic Co., Ltd thành lập năm 2009 và có nhà máy mới tiêu chuẩn, khoảng 100 nhân viên.Chúng tôi có bộ phận R & D và nhân viên dịch vụ sau bán hàng xuất sắc, và khả năng thiết kế riêng biệt.Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm đèn led hiển thị đầy đủ màu trong nhà, đèn led hiển thị đủ màu ngoài trời, đèn led hiển thị đủ màu trong nhà, màn hình usd xe hơi không dây, màn hình poster, màn hình trong suốt, vv Nó có thể được sử dụng trên trung tâm mua sắm, ngân hàng, trạm xe buýt, xe lửa nhà ga, trung tâm của trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi và như vậy.Chúng tôi thích nghi nhiều phương pháp và dịch vụ hậu mãi rất tốt để bán sản phẩm của chúng tôi trên toàn thế giới.Bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào chúng tôi có, chúng tôi luôn luôn theo nguyên tắc: chuyên nghiệp làm cho chất lượng tốt, thị trường sản phẩm giá tốt để định giá thị trường sản phẩm để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng của chúng tôi.
![]()
Chứng chỉ
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Đóng gói: 1.wooden trường hợp đóng gói cho tủ thép.
2.flight trường hợp đóng gói cho tủ nhôm đúc.
Chuyển: Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
![]()
Chi tiết liên lạc
Nhân viên bán hàng: Andy liu
Skype: Andy liu
Whatsapp: + 86-15797878183
Điện thoại: + 86-15797878183
E-mail: Andy_he@scxled.cn
www.scxled.cn
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!