| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Màn hình LED cho thuê trong nhà SMD P4 lắp đặt và bảo trì dễ dàng cho quảng cáo
Tính năng màn hình LED:
1. Độ sáng rất cao: Độ sáng của màn hình LED ngoài trời ≥6500cd/m², là thiết bị đầu cuối hiển thị lớn duy nhất có thể sử dụng ngoài trời cả ngày; độ sáng của màn hình LED trong nhà ≥1500cd/m².
2. Tuổi thọ cao: Tuổi thọ LED lên đến 100.000 giờ (mười năm) trở lên, thông số này thường đề cập đến tuổi thọ thiết kế.
3. Góc nhìn rộng: Góc nhìn trong nhà có thể lớn hơn 160 độ, và góc nhìn ngoài trời có thể lớn hơn 120 độ. Kích thước góc nhìn phụ thuộc vào hình dạng của diode phát sáng LED.
4. Diện tích màn hình có thể nhỏ tới dưới một mét vuông, và lớn tới hàng trăm, hàng nghìn mét vuông;
5. Dễ dàng giao tiếp với máy tính, hỗ trợ phần mềm phong phú.
Thông số Module:
| Khoảng cách điểm ảnh | 4mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Loại LED | SMD 2121 3 trong 1 |
| Kích thước Module | 256x128mm |
| Độ phân giải Module | 64*64dots |
Thông số Cabinet:
| Kích thước Cabinet | 768x768mm |
| Chất liệu Cabinet | Cabinet thép sơn tĩnh điện đơn giản |
| Trọng lượng Cabinet | 12.5kg |
| Chống bụi/nước | Mặt trước/Mặt sau IP65/IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 62500 dots/m² |
| Độ sáng | ≥1500 cd/m² |
| Góc nhìn | Ngang ≥140° Dọc ≥140° |
| Khoảng cách nhìn tối thiểu | 4m |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 750W/m² |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 300W/m² |
| Điện áp hoạt động | 110~220VAC±15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu |
| Cấp độ xám | 14-16bits |
| Tần số khung hình | >1000frames |
| Tốc độ làm mới | >1920Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃ ~ +40℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃ ~ +60℃ |
Thông số Hệ thống điều khiển:
| Tín hiệu video (có bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, tự động điều chỉnh bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Ảnh Cabinet
![]()
![]()
![]()
Giới thiệu công ty
Shenzhen SCXK Electronic Co.,Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy mới tiêu chuẩn, khoảng 100 nhân viên. Chúng tôi có bộ phận R&D xuất sắc và nhân viên dịch vụ sau bán hàng, và khả năng thiết kế riêng biệt. Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình LED màu đầy đủ trong nhà, màn hình LED màu đầy đủ ngoài trời, màn hình LED màu đầy đủ trong nhà, màn hình xe hơi LED không dây, màn hình poster, màn hình trong suốt, v.v. Nó có thể được sử dụng tại trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, ga tàu, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v. Chúng tôi áp dụng nhiều phương pháp và dịch vụ sau bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của mình trên toàn thế giới. Bất cứ khi nào và ở đâu, chúng tôi luôn tuân thủ nguyên tắc: chuyên nghiệp tạo ra chất lượng tốt, sản phẩm giá tốt trên thị trường để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng.
![]()
Chứng nhận
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Đóng gói:1. Đóng gói bằng thùng gỗ cho cabinet thép sơn tĩnh điện.
2. Đóng gói bằng thùng bay cho cabinet nhôm đúc.
Giao hàng:Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
Bảo hành
1. Chúng tôi bảo hành tất cả màn hình, module, phụ tùng của chúng tôi trong HAI năm.
2. Chúng tôi cung cấp đào tạo công nghệ miễn phí, bao gồm đào tạo vận hành và bảo trì màn hình LED tại nhà máy.
3. Sau bảo hành, chúng tôi cũng có thể cung cấp phụ tùng thay thế với giá ưu đãi nhất.
4. Sau bán hàng, nếu bạn có bất kỳ vấn đề gì về sản phẩm của chúng tôi, bạn có thể thông báo cho chúng tôi qua E-mail, chúng tôi sẽ trả lời bạn ngay lập tức
khi nhận được và đưa ra giải pháp tốt để giải quyết vấn đề.
5. Chúng tôi cũng có thể giải quyết vấn đề cho bạn cho đến khi nó phục hồi tốt bằng điều khiển từ xa!
Lắp đặt
1. Chúng tôi có thể hỗ trợ đào tạo và hỗ trợ kỹ thuật cho khách hàng tại nhà máy, nếu khách hàng yêu cầu.
2. Chúng tôi có thể cử kỹ sư của mình hướng dẫn lắp đặt cho bạn. Tuy nhiên, chi phí liên quan sẽ do công ty quý vị chi trả.
3. Kỹ thuật viên của chúng tôi sẽ cung cấp Bản vẽ CAD để chỉ ra cách lắp đặt Màn hình LED đúng cách và nhanh chóng, tất nhiên, nếu bạn cần.