| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 mét vuông mỗi tháng |
Ưu điểm của chúng tôi
1.Trọng lượng nhẹ:nó có thể được tải bởi một người, lắp ráp nhanh chóng, bảo trì nhanh chóng, giảm. mang, tiết kiệm chi phí
2.Tủ mỏng: độ dày chỉ là 62mm, không gian của màn hình là nhỏ,và toàn bộ màn hình sẽ đẹp hơn.
3.Tháo nhanh: áp dụng cấu trúc khóa nhanh kết nối, vững chắc, nhanh chóng, đẹp.
4.Nhiệt độ giải phóng thấp: tiếng ồn thấp, tiêu thụ thấp, chi phí thấp, thiết kế nhiệt tuyệt vời và phân tán nhiệt tuyệt vời.
Parameter mô-đun
| Pixel pitch | 4mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 2121 |
| Kích thước mô-đun | 256x128mm |
| Trọng lượng mô-đun | 0.35kg |
| Độ phân giải mô-đun | 64x32dots |
| Số lượng mô-đun mỗi tủ | 8pcs |
Parameter tủ:
| Kích thước tủ | 512x512mm |
| Vật liệu tủ | nhôm đúc ép |
| Trọng lượng tủ | 7.5kg |
| Nghị quyết của nội các | 128x128dots |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65/IP54 phía trước / phía sau |
Parameter toàn màn hình
| Mật độ pixel | 62500dots/m2 |
| Độ sáng | ≥ 1000 cd/m2 |
| góc nhìn | H≥120° V≥120° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 4m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 900W/m2 |
| Chi tiêu năng lượng trung bình | 300 W/m2 |
| Điện áp hoạt động | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu sắc |
| Mực màu xám | 65535 |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥100000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C ~ +60°C |
Parameter hệ thống điều khiển:
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video,VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, internet vv |
Chi tiết nội các
![]()
![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Shenzhen SCXK Electronic Co., Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy mới tiêu chuẩn, khoảng 100 nhân viên.và khả năng thiết kế riêng biệtSản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình LED đầy màu trong nhà, màn hình LED đầy màu ngoài trời, màn hình LED đầy màu trong nhà, màn hình USB xe không dây, màn hình poster, màn hình minh bạch v.v.Nó có thể được sử dụng ở trung tâm mua sắm., ngân hàng, ga xe buýt, ga xe lửa, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi và vân vân. Chúng tôi thích nghi nhiều phương pháp và dịch vụ bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của chúng tôi trên toàn thế giới.Bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào chúng ta ở, chúng tôi luôn luôn lấy nguyên tắc đó là: chuyên nghiệp làm cho chất lượng tốt, giá tốt sản phẩm thị trường để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng của chúng tôi.
![]()
Giấy chứng nhận
![]()
Bao bì và vận chuyển
Bao bì:1Bao bì vỏ gỗ cho tủ thép được thép.
2.chất chứa hộp bay cho tủ nhôm đúc.
Giao hàng: Giao hàng bằng đường biển, đường không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
![]()
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
Bảo hành
1Chúng tôi đảm bảo tất cả màn hình, mô-đun, phụ tùng cho 2 năm.
2Chúng tôi cung cấp đào tạo công nghệ miễn phí, bao gồm đào tạo hoạt động và bảo trì màn hình LED trong nhà máy.
3Sau khi bảo hành, chúng tôi cũng có thể cung cấp cho bạn các bộ phận để thay thế ở mức giá thấp nhất của chúng tôi.
4.Sau khi bán hàng, nếu bạn có bất kỳ vấn đề về sản phẩm của chúng tôi, bạn có thể thông báo cho chúng tôi qua E-mail, chúng tôi sẽ trả lời bạn ngay lập tức
khi chúng tôi nhận được nó và cung cấp cho bạn một giải pháp tốt để giải quyết vấn đề.
5Chúng tôi cũng có thể giải quyết các vấn đề cho bạn cho đến khi nó phục hồi tốt bằng cách điều khiển từ xa!
Thời gian giao hàng
1Thời gian giao hàng, đi kèm sản xuất trong vòng 25 ngày sau khi nhận được tiền gửi.
2Trước khi giao hàng, chúng tôi sẽ kiểm tra màn hình, và giữ cho nó sáng trong 72 giờ, và kiểm tra tất cả các bộ phận của màn hình để xác nhận nó là OK cho giao hàng.
Cài đặt
1Chúng tôi có thể hỗ trợ đào tạo và hỗ trợ kỹ thuật cho khách hàng trong nhà máy, nếu khách hàng yêu cầu.
2Chúng tôi có thể gửi kỹ sư của chúng tôi để hướng dẫn việc lắp đặt cho bạn.
3.Các kỹ thuật viên của chúng tôi sẽ cung cấp CAD vẽ để hiển thị cách cài đặt màn hình LED đúng và nhanh chóng, tất nhiên, nếu bạn cần.
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!