| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Như bạn đã biết, công nghệ LED đã thay đổi thế giới một cách nhanh chóng. Là một ứng dụng tốt của công nghệ này, màn hình LED đã được sử dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực khác nhau. Chúng mang đến cho chúng ta trải nghiệm hình ảnh và âm thanh tuyệt vời, làm cho thế giới trở nên đầy màu sắc và tươi đẹp.
Shenzhen ShiChuangXinKe Electronics Co.,Ltd, là một nhà sản xuất màn hình LED chuyên nghiệp, chúng tôi cung cấp các giải pháp màn hình LED được cá nhân hóa cho trường hợp của bạn với giá cả hợp lý và chất lượng đảm bảo!
Trang web của chúng tôi: www.scxled.cn Chúng tôi luôn sẵn sàng, rất mong được đón tiếp bạn và chào mừng bạn liên hệ với chúng tôi!
Thông số Mô-đun:
| Khoảng cách điểm ảnh | 6mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Loại LED | 3-trong-1 SMD 2121 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Trọng lượng mô-đun | 0.35kg |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32 điểm |
| Số lượng mô-đun trên mỗi tủ | 9 chiếc |
Thông số Tủ:
| Kích thước tủ | 576x576mm |
| Vật liệu tủ | nhôm đúc |
| Trọng lượng tủ | 10kg |
| Độ phân giải tủ | 96x96 điểm |
| Cấp bảo vệ | Mặt trước/Sau IP65/IP54 |
Thông số Toàn Màn Hình
| Mật độ điểm ảnh | điểm/m² |
| Độ sáng | ≥6500 cd/m² |
| Góc nhìn | H≥120° V≥120° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 6m |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 890W/m² |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 330 W/m² |
| Điện áp hoạt động | 110~220VAC±15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu |
| Mức xám | 14-16bits |
| Tần số khung hình | ≥1000 khung hình/giây |
| Tần số làm tươi | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥50000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃ ~ +60℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -20℃ ~ +60℃ |
Thông số Hệ thống Điều khiển:
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 mức, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, internet, v.v. |
Chi tiết tủ
![]()
![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Shenzhen SCXK Electronic Co.,Ltd được thành lập vào năm 2009 và có một nhà máy mới tiêu chuẩn, khoảng 100 nhân viên. Chúng tôi có bộ phận R&D xuất sắc và nhân viên dịch vụ sau bán hàng, và khả năng thiết kế riêng biệt. Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình LED full color trong nhà, màn hình LED full color ngoài trời, màn hình LED full color trong nhà, màn hình LED xe hơi không dây, màn hình poster, màn hình trong suốt, v.v. Nó có thể được sử dụng trong trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, nhà ga, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v. Chúng tôi áp dụng nhiều phương pháp và dịch vụ sau bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của mình trên toàn thế giới. Bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào chúng tôi ở, chúng tôi luôn tuân thủ nguyên tắc: chuyên nghiệp tạo ra chất lượng tốt, sản phẩm giá tốt để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng của chúng tôi.
![]()
Chứng chỉ
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Đóng gói:1. Đóng gói bằng hộp gỗ cho tủ thép đã ủi.
2. Đóng gói bằng hộp bay cho tủ nhôm đúc.
Giao hàng: Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
![]()