| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P6.25 |
| MOQ: | 1 MÉT VUÔNG |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
sàn nhảy LED cho quảng cáo, triển lãm ô tô, màn hình hiển thị video sân khấu sàn nhảy LED siêu mỏng / đèn sân khấu LED
1, vật liệu chống trượt bền cao, có thể được đạp trực tiếp, mang đến 1000 kg trọng lượng mỗi mét vuông
2, có thể nhận ra kết nối liền mạch, bao bọc tùy chọn kết hợp, làm cho hình ảnh tinh tế hơn và hoàn chỉnh
3, có thể nhận ra màn hình kịch bản ảo tương tác, trải nghiệm phép thuật của hiệu ứng tương tác
4, độ tương phản cao, thiết kế tỷ lệ làm mới cao, làm cho màn hình khi hiển thị thiết kế mà không có bất kỳ sự chậm trễ hiện tượng của ghosting
5, xử lý màu xám sâu, màu sắc RGB và độ sáng của điều chỉnh đồng bộ, màu sắc là phong phú và tinh tế, rõ ràng và tự nhiên
6, góc nhìn lớn, nhiều hơn có thể đáp ứng nhu cầu của sân khấu
7, thiết kế kênh làm mát chuyên nghiệp, để đảm bảo rằng màn hình thân nhiệt xuất nhanh chóng và hiệu quả, làm cho hiệu suất sản phẩm không bị ảnh hưởng bởinhiệt
8, Loại bỏ thay thế 8, hỗ trợ lồng riêng biệt, bảo trì thuận tiện hơn
9, kết nối để lựa chọn jack hàng không chuyên nghiệp, đảm bảo an toàn chất lượng
Ứng dụng màn hình LED SCX: có thể được sử dụng rộng rãi trong quán bar, câu lạc bộ, nhà hát, nhà hát, hội trường đa chức năng, quán cà phê, khách sạn, buổi biểu diễn sân khấu, hội trường âm nhạc, tòa nhà thương mại, sân bay,trung tâm mua sắm và các địa điểm khác
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Parameter mô đun | |
| Kích thước | 1000mm ((H) × 500mm ((H) hoặc 500mm ((H) × 500mm ((H) |
| Độ phân giải mô-đun | 160 ((H) × 80 ((V) hoặc 80 ((H) × 80 ((V) |
| Động cơ | 6.25mm |
| Mật độ | 25600 pixel/m2 |
| Đèn LED | SMD2727 (Đèn Nationstar tùy chỉnh) |
| IC trình điều khiển |
Chip phổ quát (MBI5166/MBI5124 có thể tùy chỉnh) |
| Module Refresh (Đổi mới mô-đun) | 4800Hz |
| Mặt nạ | Màn hình tương phản cao mặt nạ màu đen tinh khiết |
| Các thông số của tủ | |
| Trọng lượng tủ | 15kg M2 |
| Chế độ trình điều khiển | Dynamic 1/4 quét, điều khiển điện liên tục |
| Quyền lực nội các | ≤ 300w |
| Độ dày tủ | ≤ 63mm+5mm |
| Parameter điện | |
| Phân tích quang học | |
| Độ sáng của cân bằng màu trắng | ≥ 5500cd/m2 |
| góc nhìn | 140 độ (phẳng) 140 độ ((vertical) |
| Xem khoảng cách | 4m-20m |
| Scale màu xám | 65536 |
| Hiển thị màu | 3 trong 1 RGB |
| Điều chỉnh độ sáng | 100 mức |
| Cung cấp điện | |
| Năng lượng hoạt động | Có thể chuyển đổi AC100-240V 50-60HZ |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 500 w/m2 |
| Chi tiêu điện trung bình | 200 w/m2 |
| Hệ thống điều khiển | |
| Mức độ thang điểm điều chỉnh | 16 bit |
| Tần số làm mới màn hình | 1920Hz |
| Tuân chỉnh Gamma | - 5,05.0 |
| Nhập hỗ trợ | HDMI, DVI, VGA, RJ45, USB, cổng nối tiếp |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Ethernet 100m, sợi quang 5km |
| Hỗ trợ chế độ VGA | 800×600,1024×768,1280×1024,1600×1200,1920×1080 |
| Nhiệt độ màu | 5000-9300 điều chỉnh |
| Điều chỉnh độ sáng | điểm theo điểm, mô-đun theo mô-đun, tủ theo tủ |
| Độ tin cậy | |
| Nhiệt độ | Lưu trữ: 35°C- +80°C· Hoạt động:-25°C- +45°C |
| Độ ẩm | Lưu trữ: 10 - 70% RH; Hoạt động: 10- 60% RH |
| Thời gian hoạt động | ≥100.000 giờ |
| MTBF | ≥ 5000 giờ |
| Thời gian làm việc liên tục | ≥ 48 giờ |
| Mức độ bảo vệ | IP65 hoặc IP45 |
| Tỷ lệ pixel ngoài tầm kiểm soát |
0.03% |
Hiển thị chi tiết
![]()
![]()
![]()
Shenzhen ShiChuangXinKe Electronics Co.,Ltd(SCX LED) là một doanh nghiệp công nghệ cao & mới. Chúng tôi chuyên về các thành phần LED chất lượng cao, sản phẩm hiển thị LED bao gồm nghiên cứu, phát triển, sản xuất và tiếp thị.Có kinh nghiệm với nhiều năm phát triển, ngày nay SCX LED sở hữu khu vực xưởng sản xuất của mình khoảng 3.000m2, công suất hàng tháng là 2.000m2, số nhân viên hơn 100.Công ty có tài năng phát triển công nghệ đẳng cấp đầu tiên quốc tế và thiết bị sản xuất tiên tiến, một quản lý tiêu chuẩn toàn diện và quy trình sản xuất hoàn hảo.