| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P3.91-5 |
| MOQ: | 1 MÉT VUÔNG |
| giá bán: | USD 1000-10000 |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
Màn hình LED trong suốt kính trong nhà mới nhất cho trưng bày
1. Khả năng hiển thị tốt: Thiết kế dựa trên kính cho phép ánh sáng đi qua kính mà không ảnh hưởng đến cấu trúc tòa nhà xung quanh.
2. Siêu mỏng và siêu nhẹ. Với chiều rộng chỉ 8mm và trọng lượng 12kg/m2, màn hình kính lắp đặt chiếm rất ít không gian và không làm tăng trọng lượng tải của tường kính.
3. Cấu trúc không khung. Màn hình kính Asram có thể dán trực tiếp vào mặt trong của tường kính bằng keo chuyên dụng, sau 10 giây đông kết sẽ bám chắc vào tường kính. Do đó, giảm đáng kể độ khó và chi phí lắp đặt.
4. Bảo trì dễ dàng và thuận tiện. Có thể bảo trì từ bên trong, an toàn và tiện lợi hơn.
5. Tiết kiệm chi phí chiếu sáng cho toàn bộ tòa nhà. Ngoài hiệu quả quảng cáo tốt, màn hình LED kính Asram còn giúp chiếu sáng tường kính, làm cho tường kính hấp dẫn hơn và tiết kiệm nhiều chi phí chiếu sáng.
6. Phạm vi sử dụng rộng rãi. Bất cứ nơi nào có tường kính, màn hình LED kính Asram đều có thể lắp đặt. Ví dụ: ngân hàng, siêu thị, rạp hát, phố thương mại, khách sạn, tòa nhà công cộng, và các tòa nhà mang tính biểu tượng, v.v.
Mô tả sản phẩm
| Khoảng cách điểm ảnh | 3.91mm-7.82mm |
| Mật độ điểm ảnh | 32768 chấm/m2 |
| Cấu hình màu | 1R1G1B |
| Đóng gói LED | SMD2121 |
| Kích thước module | 500mm x 125mm |
| Độ phân giải module | 128 x 16 |
| Chế độ điều khiển | Quét 1/16, Dòng điện không đổi |
| Kích thước tủ tiêu chuẩn | 500mm x 1000mm hoặc 1000mmx1000mm |
| Trọng lượng tủ | 7KG / 14KG |
| Độ sáng | >1000cd/m2 |
| Khoảng cách xem | 3m-80m |
| Góc nhìn | Ngang: 120°; Dọc: 120° |
| Tần số quét | 1920HZ |
| Tốc độ khung hình | 120 khung hình/giây |
| Thang màu xám | 16.7 triệu màu (Đồng bộ) |
| Nguồn điện vào | AC110V/ 220V ±10, 50HZ |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 450W/m2 |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 150W/m2 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30~+70 độ |
| Nhiệt độ làm việc | -20~+50 độ |
| Tỷ lệ điểm chết | <1> |
| MTBF | >10.000 Giờ |
| Tuổi thọ | >100.000 Giờ |
| Chống nước | IP30 |
Đóng gói và Giao hàng
Về đóng gói, chủ yếu chúng tôi sử dụng thùng gỗ, nếu bạn muốn sử dụng thùng bay, chúng tôi có thể làm thùng bay cho bạn.
![]()
![]()
Shenzhen ShiChuangXinKe Electronics Co.,Ltd(SCX LED) là một doanh nghiệp công nghệ cao và mới. Chúng tôi chuyên về các linh kiện LED chất lượng cao, các sản phẩm màn hình LED bao gồm nghiên cứu, phát triển, sản xuất và tiếp thị. Với kinh nghiệm nhiều năm phát triển, ngày nay SCX LED sở hữu diện tích nhà xưởng khoảng 3.000m2, công suất hàng tháng là 2.000m2, số lượng nhân viên hơn 100 người. Công ty có đội ngũ nhân tài phát triển công nghệ hàng đầu quốc tế và thiết bị sản xuất tiên tiến, quản lý tiêu chuẩn hóa toàn diện và quy trình sản xuất hoàn hảo.
![]()