| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | p6 |
| MOQ: | 1 MÉT VUÔNG |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 mét vuông mỗi tháng |
Cho thuê sản phẩm tuyệt vời Màn hình LED P3 P6 Tủ nhôm đúc 576 * 576 mm
Tham số mô-đun
| Cao độ pixel | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 3535 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Đèn LED | KingLight |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32 chấm |
Thông số tủ
| Kích thước tủ | 576x576mm |
| Chất liệu tủ | chết đúc nhôm |
| Trọng lượng tủ | 10,5kg |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 27777 chấm / m² |
| độ sáng | ≥6500 cd / m² |
| Góc nhìn | H≥120 ° V≥120 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 6m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 750W / m² |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 350 W / m² |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 màu sắc |
| Mức xám | 14-16bits |
| Tần số khung hình | ≥480 khung hình / giây |
| Tốc độ làm tươi | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ℃ ~ + 40 ℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
Thông số hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách kiểm soát | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Nội các
![]()
![]()
Hướng dẫn mua hàng
Để cung cấp cho bạn một giải pháp phù hợp, vui lòng làm theo các hướng dẫn dưới đây:
1, Kích thước (Chiều rộng và Chiều cao)
2, Vị trí lắp đặt.(hình ảnh là tốt nhất)
3, Mục đích.(cho thuê hoặc sử dụng bởi chính bạn)
4, Hiệu ứng ngôi sao hoặc hiệu ứng video mà bạn cần.
hồ sơ công ty
Thâm Quyến SCXK Electronic Co., Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy tiêu chuẩn mới, khoảng 100 nhân viên.Chúng tôi có bộ phận R & D xuất sắc và công nhân dịch vụ sau bán hàng, và khả năng thiết kế riêng biệt.Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình hiển thị đầy đủ màu sắc dẫn trong nhà, màn hình hiển thị màu sắc đầy đủ ngoài trời dẫn trong nhà, màn hình led xe hơi không dây, màn hình áp phích, màn hình trong suốt, v.v. Nó có thể được sử dụng trên trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, xe lửa nhà ga, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v.Chúng tôi thích ứng nhiều phương pháp và dịch vụ sau bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của mình trên toàn thế giới.Bất cứ khi nào và ở đâu, chúng tôi luôn lấy tôn chỉ: chuyên nghiệp làm nên chất lượng tốt, giá thành sản phẩm tốt đưa ra thị trường giá sản phẩm để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng.
![]()
Chứng chỉ
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Đóng gói: 1. đóng gói trường hợp gỗ cho tủ thép ủi.
2. đóng gói trường hợp nhẹ cho tủ nhôm đúc.
Chuyển: Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
![]()
Chi tiết liên hệ
Người bán hàng: Andy Liu
Skype: Andy Liu
Whatsapp: + 86-15797878183
ĐT: + 86-15797878183
E-mail: Andy_he@scxled.cn
www.scxled.cn
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!