| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Màn hình LED P 4.81 ngoài trời đầy đủ màu sắc, bảng điều khiển alumiunm đúc khuôn kích thước 500 * 1000 mm
Thông số mô-đun:
| Cao độ pixel | 4,81mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 2121 |
| Kích thước mô-đun | 250x250mm |
| Trọng lượng mô-đun | 0,35kg |
| Độ phân giải mô-đun | 52x52dots |
| Số lượng mô-đun mỗi tủ | 8 cái |
Thông số tủ:
| Kích thước tủ | 500x1000mm |
| Chất liệu tủ | khuôn đúc nhôm |
| Trọng lượng tủ | 12,5kg |
| Độ phân giải tủ | 104x208 chấm |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 43222 điểm / m² |
| độ sáng | ≥6500 cd / m² |
| Góc nhìn | H≥120 ° V≥120 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 4,8m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 850W / m² |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 330 W / m² |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 màu sắc |
| Mức xám | 14-16bits |
| Tần số khung hình | ≥1000 khung hình / giây |
| Tốc độ làm tươi | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥50000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ℃ ~ + 60 ℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
Thông số hệ thống điều khiển:
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách kiểm soát | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, internet, v.v. |
Tủ
![]()
![]()
Hướng dẫn mua hàng
Để cung cấp cho bạn một giải pháp phù hợp, vui lòng làm theo các hướng dẫn dưới đây:
1, Kích thước (Chiều rộng và Chiều cao)
2, Vị trí lắp đặt.(hình ảnh là tốt nhất)
3, Mục đích.(cho thuê hoặc sử dụng bởi chính bạn)
4, Hiệu ứng ngôi sao hoặc hiệu ứng video mà bạn cần.
hồ sơ công ty
Thâm Quyến SCXK Electronic Co., Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy tiêu chuẩn mới, khoảng 100 nhân viên.Chúng tôi có bộ phận R & D xuất sắc và công nhân dịch vụ sau bán hàng, và khả năng thiết kế riêng biệt.Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình hiển thị đầy đủ màu sắc dẫn trong nhà, màn hình hiển thị màu sắc đầy đủ ngoài trời dẫn trong nhà, màn hình led ô tô không dây dẫn, màn hình áp phích, màn hình trong suốt, v.v. Nó có thể được sử dụng trên trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, xe lửa nhà ga, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v.Chúng tôi thích ứng nhiều phương pháp và dịch vụ sau bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của mình trên toàn thế giới.Bất cứ khi nào và ở đâu, chúng tôi luôn lấy tôn chỉ: chuyên nghiệp làm nên chất lượng tốt, giá thành sản phẩm tốt đưa ra thị trường giá thành sản phẩm để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng.
![]()
Giấy chứng nhận
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Đóng gói: 1. đóng gói trường hợp gỗ cho tủ thép ủi.
2. đóng gói trường hợp nhẹ cho tủ nhôm đúc.
Chuyển: Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
![]()
Chi tiết liên hệ
Nhân viên bán hàng: Andy he
Skype: Andy anh ấy
Whatsapp: + 86-13574641422
ĐT: + 86-13574641422
E-mail: Andy_he@scxled.cn
www.scxled.cn
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!