| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Thông số mô-đun:
| Pixel pixel | 4,81mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3-in-1 SMD 2121 |
| Kích thước mô-đun | 250x250mm |
| Trọng lượng mô-đun | 0,35kg |
| Độ phân giải mô-đun | 52x52dots |
| Số lượng mô-đun trên mỗi tủ | 8 cái |
Thông số nội các:
| Kích thước tủ | 500x1000mm |
| Vật liệu tủ | nhôm đúc |
| Trọng lượng tủ | 12,5kg |
| Nghị quyết nội các | 104x208 chấm |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 43222dots / m2 |
| độ sáng | ≥6500 cd / m2 |
| Góc nhìn | H≥120 ° V≥120 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 4,8m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 850W / m2 |
| Tiêu thụ trung bình | 330 W / m2 |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220ACAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7millon màu |
| Cấp độ xám | 14-16 bit |
| Tần số khung | ≥ 1000 khung hình / giây |
| Tốc độ làm tươi | ≥1920Hz |
| MTBF | 0050000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10oC ~ + 60oC |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20oC ~ + 60oC |
Thông số hệ thống điều khiển:
| Tín hiệu video (có bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Độ sáng | 256 cấp độ, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, internet, v.v. |
Hướng dẫn mua hàng
Để cung cấp cho bạn một giải pháp phù hợp, vui lòng làm theo hướng dẫn dưới đây:
1, Kích thước (Chiều rộng và Chiều cao)
2, Vị trí lắp đặt. (hình ảnh là tốt nhất)
3, Mục đích. (cho thuê hoặc sử dụng bởi chính bạn)
4, Hiệu ứng sao hoặc hiệu ứng video mà bạn cần.
hồ sơ công ty
Công ty TNHH Điện tử Thâm Quyến SCXK thành lập năm 2009 và có nhà máy mới tiêu chuẩn, khoảng 100 nhân viên. Chúng tôi có bộ phận R & D và nhân viên dịch vụ sau bán hàng xuất sắc, và khả năng thiết kế riêng biệt. Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm đèn led hiển thị đầy đủ màu trong nhà, đèn led hiển thị đủ màu ngoài trời, đèn led hiển thị đủ màu trong nhà, màn hình usd xe hơi không dây, màn hình poster, màn hình trong suốt, vv Có thể được sử dụng trên trung tâm mua sắm, ngân hàng, trạm xe buýt, xe lửa nhà ga, trung tâm của trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi và như vậy. Chúng tôi thích nghi nhiều phương pháp và dịch vụ hậu mãi rất tốt để bán sản phẩm của chúng tôi trên toàn thế giới. Bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào chúng tôi có, chúng tôi luôn luôn theo nguyên tắc: chuyên nghiệp làm cho chất lượng tốt, thị trường sản phẩm giá tốt để định giá thị trường sản phẩm để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng của chúng tôi. 
Chứng chỉ 
Đóng gói và vận chuyển
Đóng gói : 1.wooden trường hợp đóng gói cho tủ thép.
2.flight trường hợp đóng gói cho tủ nhôm đúc.
Giao hàng : Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.

Chi tiết liên lạc
Nhân viên bán hàng: Andy anh
Skype: Andy anh
Whatsapp: + 86-13574641422
Điện thoại: + 86-13574641422
E-mail: Andy_he@scxled.cn
www.scxled.cn
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!