| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Nhanh chóng lắp ráp Màn hình LED trong nhà P3.91 / P4.81 Tủ 500x1000mm 3840hz
Tại sao mọi người chọn Màn hình LED để hiển thị quảng cáo?
1. quảng bá sản phẩm, thu hút khách hàng.
2. trang trí cửa hàng, nâng cao chất lượng doanh nghiệp.
3. Ánh sáng, làm cho bạn khác biệt.
4.Popularize xác nhận.Có thể dùng để phát thông tin sản phẩm doanh nghiệp, kiến thức các ngành liên quan.
5.Bulletin board, phát hành khuyến mãi, thông tin tuyển dụng, v.v.
6. làm sáng bầu không khí.Thông qua màn hình hiển thị để chơi các nhà lãnh đạo cấp cao hơn và các VIP khác nhau đến thăm và hướng dẫn lời chào, một loạt các lễ kỷ niệm lễ hội lớn, v.v.
7. Cảnh báo, thường được sử dụng cho các hướng dẫn điều hướng giao thông.
Bảng thông số
| Loại tham số | P3.91 |
| Pixel Pitch | 3,91mm |
| Mật độ vật lý | 65410chấm / m2 |
| Cấu hình LED | 1RGB |
| Loại đèn LED | SMD2121 |
| Kích thước mô-đun | 250 * 250mm |
| Độ phân giải mô-đun | 64 * 64 điểm |
| Chế độ quét | 1/16 giây |
| độ sáng | ≥1500cd / m2 |
| Thang màu xám | 16 bit |
| Tốc độ làm tươi | ≥1920Hz |
| Chế độ ổ đĩa | Ổ đĩa hiện tại không đổi |
| Ngang /Theo chiều dọc Góc nhìn | 120°/120° |
| Mức tiêu thụ nguồn tối đa của tủ (W) | 380W |
| Mức tiêu thụ điện trung bình của tủ (W) | 220W |
| Kích thước tủ | 500 × 1000 × 85mm |
| Trọng lượng tủ | 12,5kg |
| Chất liệu tủ | Nhôm đúc |
| Màu (M) | > 16,7 |
| Điện áp đầu vào | AC110V-220V +/- 10% |
| mức độ bảo vệ | IP65 |
| Môi trường làm việc | Trong nhà |
| Nhiệt độ làm việc (℃) | '-40- + 65 ℃ |
| Độ ẩm lưu trữ (RH) | 40% -60% |
| Tuổi thọ | 100.000 |
Mặt hàng sản phẩm
Nhiều sản phẩm nóng khác, chào mừng bạn đến thăm công ty của chúng tôi!
![]()
![]()
Mua hướng dẫn:
Để giúp bạn tiết kiệm thời gian tránh những rắc rối không cần thiết, vui lòng làm theo các bước sau:
1, Kích thước (Chiều rộng và Chiều cao)
2, Vị trí lắp đặt.(hình ảnh là tốt nhất)
3, Mục đích.(bạn sẽ làm gì với Màn LED)
4, Hiệu ứng ngôi sao hoặc hiệu ứng video mà bạn cần.
Dịch vụ sau bán
1. Bảo hành ba năm, bảo trì trọn đời miễn phí.
2. Thời gian trả lời khiếu nại không quá 24 giờ;hướng dẫn bảo trì và giải pháp sự cố được cung cấp trong 48 giờ.
3. Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4. Đào tạo kỹ thuật viên miễn phí.
5. Bộ tài liệu đầy đủ miễn phí, bao gồm hướng dẫn cài đặt, hướng dẫn vận hành phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng và đĩa CD phần mềm hệ thống điều khiển, v.v.
6. Dịch vụ đặc biệt cho các dự án lớn, chẳng hạn như sân vận động, triển lãm, quảng trường, v.v.
Hồ sơ công ty
Thâm Quyến SCXK Electronic Co., Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy tiêu chuẩn mới, khoảng 100 nhân viên.Chúng tôi có bộ phận R & D xuất sắc và nhân viên dịch vụ sau bán hàng, và khả năng thiết kế riêng biệt.Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình hiển thị đầy đủ màu sắc dẫn trong nhà, màn hình hiển thị màu sắc đầy đủ ngoài trời dẫn trong nhà, màn hình led xe hơi không dây, màn hình áp phích, màn hình trong suốt, v.v. Nó có thể được sử dụng trên trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, xe lửa nhà ga, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, xe taxi, v.v.Chúng tôi thích ứng với nhiều phương pháp và dịch vụ sau bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của chúng tôi trên toàn thế giới.Bất cứ khi nào và ở đâu, chúng tôi luôn lấy tôn chỉ: chuyên nghiệp làm nên chất lượng tốt, giá thành sản phẩm tốt đưa ra thị trường giá sản phẩm để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng.
![]()
Chứng chỉ
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Đóng gói: 1. đóng gói trường hợp gỗ cho tủ thép ủi.
2. đóng gói trường hợp nhẹ cho tủ nhôm đúc.
Chuyển: Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
![]()
Chi tiết liên hệ
Người bán hàng: Andy
Skype: Andy liu
Whatsapp: + 86-15797878183
ĐT: + 86-15797878183
E-mail: Andy_he@scxled.cn
www.scxled.cn
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!