| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Thông số mô-đun
| Pixel pixel | 6 mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 3535 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Đèn LED | KingLight hoặc Nationstar |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32dots |
Thông số tủ
| Kích thước tủ | 960x960mm |
| Vật liệu tủ | Tủ sắt thép |
| Trọng lượng tủ | 32,5kg |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 27778 điểm / m2 |
| độ sáng | ≥6500 cd / m2 |
| Góc nhìn | H≥120 ° V≥120 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 6m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 750W / m2 |
| Tiêu thụ trung bình | 290 W / m2 |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220ACAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7millon màu |
| Cấp độ xám | 14-16 bit |
| Tần số khung | ≥480 khung hình / giây |
| Tốc độ làm tươi | ≥1920Hz |
| MTBF | 100.000.000 giờ |
| Tuổi thọ | 0050000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Quá nhiệt / Quá tải / Mất điện / Rò rỉ điện / Chống sét, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10oC ~ + 60oC |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20oC ~ + 60oC |
Thông số hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (có bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Độ sáng | 256 cấp độ, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Hình ảnh chi tiết 

Hồ sơ công ty
Công ty TNHH Điện tử Thâm Quyến SCXK thành lập năm 2009 và có nhà máy mới tiêu chuẩn, khoảng 100 nhân viên. Chúng tôi có bộ phận R & D và nhân viên dịch vụ sau bán hàng xuất sắc, và khả năng thiết kế riêng biệt. Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm đèn led hiển thị đầy đủ màu trong nhà, đèn led hiển thị đủ màu ngoài trời, đèn led hiển thị đủ màu trong nhà, màn hình usd xe hơi không dây, màn hình poster, màn hình trong suốt, vv Có thể được sử dụng trên trung tâm mua sắm, ngân hàng, trạm xe buýt, xe lửa nhà ga, trung tâm của trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi và như vậy. Chúng tôi thích nghi nhiều phương pháp và dịch vụ hậu mãi rất tốt để bán sản phẩm của chúng tôi trên toàn thế giới. Bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào chúng tôi có, chúng tôi luôn luôn theo nguyên tắc: chuyên nghiệp làm cho chất lượng tốt, thị trường sản phẩm giá tốt để định giá thị trường sản phẩm để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng của chúng tôi. 
Chứng chỉ 
Đóng gói và vận chuyển
Đóng gói : 1.wooden trường hợp đóng gói cho tủ thép.
2.flight trường hợp đóng gói cho tủ nhôm đúc.
Giao hàng : Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.

Chi tiết liên lạc
Đại diện bán hàng: Andy
Skype: Andy anh
Wechat: he474367
Điện thoại: + 86-13574641422 (whatsapp)
E-mail: Andy_he@scxled.cn
Web: www.scxled.cn
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!