| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
Màn hình LED P5 được sử dụng rộng rãi trong nhiều địa điểm trong nhà bao gồm sân vận động, trung tâm kinh doanh, tổ chức ngân hàng, trung tâm mua sắm, trung tâm giao thông, cơ sở giáo dục, nhà hàng, khách sạn,và các địa điểm giải trí để quảng cáo và hiển thị thông tin.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước đèn | 2727 |
| Độ phân giải/mm | 5 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 40000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64x32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320*160mm |
| Khoảng cách xem | ≥ 5m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 1000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 5km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | Hành động của Đức Chúa Trời, 1/16 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 4200Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng tay, hoạt động tự động, không bước liên tục điều chỉnh 255 bước. |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -30-65°C |
| Công suất tối đa:/m2 | < 1000W |
| Công suất trung bình:/m2 | < 280W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, màn hình nhiệt độ ((cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, gửi các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |
| Các mục | Chi tiết |
|---|---|
| Màn hình LED trong nhà | P1.5, P2, P2.5, P3, P3.91, P4, P4.81, P5, P6, P10 |
| Màn hình LED ngoài trời | P3, P3.91, P4, P4.81, P5, P6, P8, P10, P12, P16, P20, P25 |
| Vật liệu | thép, nhôm, nhôm đúc chết |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi trước khi sản xuất, 70% số dư trước khi vận chuyển T/T Western Union |
| Bao bì | Thùng xuất khẩu tiêu chuẩn với polyfoam hoặc lông ngọc trai hoàn toàn Vỏ máy bay Vỏ gỗ chống rung |
| Hàng hải | 5 đến 7 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán tiền gửi |
| Dịch vụ sau bán hàng | Trọn đời với hỗ trợ kỹ sư chuyên nghiệp miễn phí. Trong vòng 5 năm, cung cấp phụ tùng thay thế miễn phí nếu có vấn đề về chất lượng (không phải do thiệt hại do con người gây ra) |
| Sử dụng Range | Trung tâm mua sắm, ngân hàng, ga xe buýt, ga xe lửa, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v. |
Giao hàng bằng đường biển, hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
Lão hóa:
Kiểm tra rung động:
Tiếp tục chất lượng
Với hơn 12 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên và sản xuất mô-đun tiêu chuẩn độc đáo của chúng tôi đảm bảo chất lượng sản phẩm nhất quán.
Giá cạnh tranh
Năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ chuyên nghiệp của chúng tôi cho phép chúng tôi duy trì sản xuất mô-đun hiệu quả, thúc đẩy đổi mới kỹ thuật trong khi giảm chi phí vì lợi ích của khách hàng.
Giao hàng nhanh
Chúng tôi ưu tiên đáp ứng các ngày giao hàng đã hứa, thực hiện các quy trình đặc biệt như hàng tồn kho khẩn cấp khi cần thiết để duy trì nguồn cung ứng sản phẩm không bị gián đoạn.
Dịch vụ hoàn hảo
Trước khi bán hàng: Chúng tôi xem xét cẩn thận yêu cầu của bạn và đề xuất các sản phẩm phù hợp.
Sau bán hàng: Chúng tôi theo dõi việc sử dụng sản phẩm để liên tục cải thiện các dịch vụ của chúng tôi.