| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCX-10 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, L/C, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước bóng đèn | 3535 |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình điểm ảnh | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m² | 10000/m² |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320x160 |
| Khoảng cách xem | ≥10m |
| Điều chỉnh độ sáng đơn điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu đơn điểm | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Xử lý thang độ xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, màng đa lớp: 500m, màng đơn: 5km |
| Chế độ lái | Dòng điện lái liên tục |
| Chế độ quét | Tĩnh lái liên tục |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | >3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Thủ công, hoạt động tự động, điều chỉnh liên tục không bước 255 bước. Không mất thang độ xám |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1> |
| Giờ làm việc | ≥72giờ |
| Thời gian trung bình giữa các lần hỏng hóc | >5000 giờ |
| Thời gian sử dụng | 100000 giờ |
| Thời gian sử dụng - toàn trắng (giảm một nửa độ sáng) | 50000 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45℃ Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -30-65℃ |
| Công suất tối đa:/㎡ | <600W |
| Công suất trung bình:/㎡ | <200W |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra giao tiếp, kiểm tra nguồn, giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |