| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SCXK-P3.91 |
| MOQ: | 5m² |
| giá bán: | 900-1100USD/m² |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000M² / Tháng |
Màn hình LED hiển thị đầy đủ màu trong nhà P3.91 Video Hiệu suất cao Gắn tường Hình ảnh mới
Đây là dòng trong nhà, nhưng cũng có thể được sử dụng bán ngoài trời, chúng tôi có đủ loại, vì vậy có thể cung cấp
cho bạn nhiều sự lựa chọn. Dòng trong nhà chúng tôi có P1.667, P1.923, P2, P2.5, P3, P3.91, P4, P5, P6, P10.
Và dòng ngoài trời có P3.91, P4, P4.81, P5, P5.95, P6, P6.67, P8, P10, P12, P16, P20.
Đến thời điểm đó, ngoại trừ những mẹo này, chúng tôi vẫn có các mặt hàng khác, như màn hình Poster, màn hình trong suốt.
Nếu bạn quan tâm, chỉ cần liên hệ với chúng tôi và chúng tôi sẽ trả lời bạn trong 24 giờ.
Cảm ơn bạn đã ủng hộ và chào mừng bạn gửi yêu cầu cho chúng tôi!!!
Thông số kỹ thuật:
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/điểm ảnh/m² | 65410/mét vuông |
| Độ phân giải mô-đun | 64*64 |
| Kích thước mô-đun/mm | 250*250 |
| Khoảng cách xem | ≥4m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể được thêm vào |
| Điều chỉnh màu một điểm | Có thể được thêm vào |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/mét vuông |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16bit |
| Quá trình xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, màng đa lớp: 500m, màng đơn lớp: 2km |
| Chế độ lái | Dòng điện lái liên tục |
| Chế độ quét | (1/16) |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | >1000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ hóa máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Thao tác thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục vô cấp |
| 255 bước. Không mất màu xám | |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1> |
| Giờ làm việc | ≥72hours |
| Thời gian trung bình giữa các lần hỏng hóc | >5000hours |
| Thời gian sử dụng | 100000hours |
| Tuổi thọ-tất cả-trắng (độ sáng giảm một nửa) | 50000hours |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45℃ |
| Công suất tối đa:/mét vuông | <700W |
| Công suất trung bình:/mét vuông | <220W |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra thông tin liên lạc, kiểm tra nguồn, |
| giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm ẩn, |
| gửi các dấu hiệu cảnh báo cho người vận hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT, Windows1999, WindowsXP |
| Chiều rộng điểm phát sáng giữa các tâm | Độ lệch<3% |
| Chống thấm nước | IP34 |
| Độ đồng đều về độ sáng | <10% |
| Độ đồng đều về màu sắc (tọa độ màu) | ±0.003 |
| Yêu cầu về nguồn điện | AC220V/60HZ |
| Độ tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc: 10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) |
lưu trữ: 10-95% |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp
Hỏi. Màn hình LED này có thể được lắp đặt vĩnh viễn bên ngoài không? ---A. Bảng LED dòng A dùng cho các sự kiện. Nó không có vấn đề gì khi được sử dụng ngoài trời cho các sự kiện. Nhưng nếu cần sử dụng ngoài trời trong thời gian dài, chẳng hạn như lắp đặt trên xe tải hoặc xe kéo, tốt hơn là nên mua màn hình LED cố định.
Hỏi. Cần bao lâu để sản xuất? ---A. Thời gian sản xuất của chúng tôi là 7-15 ngày làm việc. Chúng tôi có 500 mét vuông màn hình led P3.91 trong nhà hiện nay, thời gian giao hàng là 3 ngày.
Hỏi. Vận chuyển mất bao lâu? ---A. Vận chuyển nhanh và đường hàng không thường mất 5-10 ngày. Vận chuyển đường biển mất khoảng 15-55 ngày tùy theo từng quốc gia.
Hỏi. Bạn hỗ trợ những điều khoản thương mại nào? ---A. Chúng tôi thường làm các điều khoản FOB, CIF, DDU, DDP, EXW.
Hỏi. Đây là lần đầu tiên nhập khẩu, tôi không biết phải làm thế nào. ---A. Chúng tôi cung cấp dịch vụ DDP tận nơi, bạn chỉ cần thanh toán cho chúng tôi, sau đó chờ nhận hàng.
Hỏi. Tôi có cần mua thiết bị khác để lắp đặt màn hình LED không? ---A. Bạn chỉ cần chuẩn bị hộp phân phối điện, giàn và dụng cụ lắp đặt. Chúng tôi cũng cung cấp dịch vụ mua hàng một cửa nếu bạn muốn. Chúng tôi cũng có thể cung cấp đèn sân khấu và loa.
Hỏi. Kích thước phổ biến của màn hình LED là gì? --A. Tỷ lệ khung hình 16:9 và 4:3 là phổ biến.