| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 1 MÉT VUÔNG |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
Tốc độ làm mới cao Màn hình LED cong P3.91 ngoài trời G- Cung cấp năng lượng
![]()
Thông số kỹ thuật sản phẩm
1. Thiết kế tủ giống nhau cho ứng dụng lắp đặt trong nhà và ngoài trời, cho thuê & lắp đặt cố định
2. Có màn hình LED phẳng & cong, và bảo trì phía sau & phía trước để lựa chọn
3. Hai kích thước tủ: 500mmx500mm và 500mm * 1000mm
4. Chất lượng siêu cao với thiết kế phổ biến, thời gian làm việc hiệu quả lâu dài ổn định, chất lượng đảm bảo!
5.Rất dễ dàng thay thế mô hình & bo mạch của nó trong thời gian;Tránh nhiều rắc rối hơn và tiết kiệm nhiều thời gian cho hậu mãiSự bảo trì.
Thông số mô-đun:
| Cao độ pixel | 3,91mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 2121 |
| Kích thước mô-đun | 250x250mm |
| Trọng lượng mô-đun | 0,4kg |
| Phân giải mô-đun | 64x64dots |
| Số lượng mô-đun mỗi tủ | 4 chiếc |
Thông số tủ:
| Kích thước tủ | 500x500mm, 500x1000mm |
| Chất liệu tủ | khuôn đúc nhôm |
| Trọng lượng tủ | 6,4kg |
| Độ phân giải tủ | 128: 128 chấm |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 65410 chấm / m² |
| độ sáng | ≥1200 cd / m² |
| Góc nhìn | H≥120 ° V≥120 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 4m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 800W / m² |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 280 W / m² |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 màu sắc |
| Mức xám | 14-16bits |
| Tần số khung hình | ≥60 khung hình / giây |
| Tốc độ làm tươi | ≥480Hz |
| MTBF | ≥10000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Chức năng bảo vệ |
Quá nhiệt / Quá tải / Giảm nguồn / Rò rỉ nguồn / Chống sét, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ℃ ~ + 60 ℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 10-80% không ngưng tụ |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
| Độ ẩm bảo quản | 10-85% không ngưng tụ |
Thông số hệ thống điều khiển:
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách kiểm soát | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, internet, v.v. |
Chi tiết tủ
![]()
Giấy chứng nhận
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Trường hợp bằng gỗ hoặc gói trường hợp chuyến bay có sẵn.
Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
Thiết kế và khái niệm linh hoạt theo yêu cầu dự án và ngân sách chi phí Giải pháp chuyên nghiệp hỗ trợ các yêu cầu kinh doanh đặc biệt của bạn.
Dịch vụ bán trước
Cung cấp hướng dẫn trước khi dịch vụ và đào tạo kiến thức về sản phẩm.
Cung cấp các sản phẩm cạnh tranh và tư vấn bán hàng.
Hướng dẫn thiết kế và trang trí phòng triển lãm.
Cung cấp bảo lãnh phân phối khu vực.
Dịch vụ bán hàng
Phát triển các sản phẩm tùy chỉnh.
Cung cấp tài liệu sản phẩm và chứng nhận chất lượng.
Hỗ trợ đàm phán kinh doanh trong các dự án theo điều kiện cụ thể.
Hỗ trợ đo đạc tại chỗ.
Dịch vụ sau bán
Cung cấp hệ thống hậu cần hoàn hảo để đảm bảo giao hàng đúng giờ.
Đào tạo và hỗ trợ cho nhân viên lắp đặt và nhân viên dịch vụ sau bán hàng.
Đào tạo về tính năng sản phẩm, vận hành, sửa chữa, bảo dưỡng sản phẩm.
Cung cấp hỗ trợ gỡ lỗi và kiểm tra sự cố.
Cung cấp đảm bảo chất lượng hai năm.
Dịch vụ theo dõi
Kiểm tra, kiểm tra lại chất lượng dịch vụ trước khi bán, dịch vụ bán hàng và dịch vụ sau bán hàng
Đảm bảo chất lượng
Đảm bảo chất lượng: Tiêu chuẩn cao, độ chính xác và không có khuyết tật
Tìm kiếm sự hoàn hảo
Giám sát chất lượng bao gồm từng quy trình với sự sắp xếp khoa học và lập kế hoạch sản xuất, tạo điều kiện cho sự phát triển lâu dài của công ty.Cả tiêu chuẩn chứng nhận chất lượng ISO9001 và hệ thống ERP đều được thực hiện nghiêm ngặt về thu mua và sản xuất nguyên liệu, cũng như đóng gói và bảo quản bán thành phẩm và thành phẩm.Mục đích là để tuân thủ các tiêu chuẩn quốc tế và làm cho sản phẩm và dịch vụ tốt hơn.Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt là chìa khóa cho sự phát triển không ngừng của TEKVISION và là sức mạnh mạnh mẽ để mở rộng.
Sự hoàn hảo không đổi
Phấn đấu cho sự hoàn hảo là sự đảm bảo cho các sản phẩm chất lượng cao của chúng tôi.TEKVISION kết hợp quản lý quy trình và chú ý đến chi tiết để quản lý đổi mới liên tục và cống hiến chuyên nghiệp, đồng thời không ngừng hướng dẫn tất cả nhân viên khám phá các phương pháp quản lý chất lượng mới và sáng tạo.Sứ mệnh của chúng tôi: Bắt đầu bằng việc đáp ứng từng thách thức mới.
Đảm bảo chất lượng trong ba năm
Trong thời gian bảo hành ba năm, nếu sản phẩm bị hư hỏngr trong điều kiện hoạt động bình thường, TEKVISION hứa sẽ thực hiện các biện pháp khắc phục để duy trì quyền lợi của người tiêu dùng.
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!