| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 1 MÉT VUÔNG |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
Bảng quảng cáo LED Full Color ngoài trời HD P5 Smd hỗ trợ kích thước bảng tùy chỉnh
Tính năng ngoài trời của P5
1. màn hình led ngoài trời bảo vệ cao, chống bụi, chống thấm nước, chống ăn mòn;
2. độ phân giải siêu cao, màu sắc tươi sáng;
3. tiết kiệm năng lượng, hiệu quả chi phí;
4. Góc nhìn siêu rộng;
5. độ đồng đều cực cao, giảm bớt sự mệt mỏi của mắt;
6. khâu liền mạch.
Các thông số kỹ thuật
Thông số mô-đun:
| Cao độ pixel | 5mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | SMD 3 trong 1 2727 |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| Trọng lượng mô-đun | 0,4kg |
| Độ phân giải mô-đun | 64 * 32 điểm |
Thông số tủ:
| Kích thước tủ | 960x960mm |
| Chất liệu tủ | tủ sắt hoặc nhôm |
| Trọng lượng tủ | 28,5kg +/- 0,05kg |
| Độ phân giải tủ | 96:96 chấm |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 40000 điểm / m² |
| độ sáng | ≥7000 cd / m² |
| Góc nhìn | H≥120 ° V≥120 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 10m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 800W / m² |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 300 W / m² |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 màu sắc |
| Mức xám | 14-16bits |
| Tần số khung hình | ≥60 khung hình / giây |
| Tốc độ làm tươi | ≥600Hz |
| MTBF | ≥10000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Quá nhiệt / Quá tải / Giảm nguồn / Rò rỉ nguồn |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ℃ ~ + 40 ℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 10-80% không ngưng tụ |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
| Độ ẩm bảo quản | 10-85% không ngưng tụ |
Thông số hệ thống điều khiển:
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách kiểm soát | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Trường hợp cài đặt![]()
Bộ xử lý video![]()
Mặt hàng sản phẩm
Nhiều sản phẩm nóng khác, chào mừng bạn đến thăm công ty của chúng tôi!![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Thâm Quyến SCXK Electronic Co., Ltd có nhà máy tiêu chuẩn mới và khoảng 100 nhân viên.Chúng tôi có bộ phận R & D xuất sắc và công nhân dịch vụ sau bán hàng, và khả năng thiết kế riêng biệt.Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình màu kép đơn, màn hình màu đầy đủ dẫn trong nhà;LED ngoài trời đầy đủ màu sắc hiển thị, màn hình sử dụng xe ô tô không dây dẫn, vv Nó có thể được sử dụng trên các khu mua sắm nhiều hơn, ngân hàng, bến xe buýt, nhà ga xe lửa, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v. nhiều phương pháp và dịch vụ sau bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của chúng tôi trên tất cả các từ.Bất cứ khi nào và ở đâu, chúng tôi luôn lấy tôn chỉ: chuyên nghiệp làm nên chất lượng tốt, giá thành tốt đưa ra thị trường sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng.![]()
Chứng chỉ![]()
Đóng gói và vận chuyển
Hộp gỗ hoặc gói chuyến bay có sẵn.
Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.![]()
Chi tiết liên hệ
Người bán hàng: Andy
Skype: Andy liu
Wechat: liu15179028073
ĐT: + 86-15797878183 (whatsapp)
E-mail: Andy_he@scxled.cn
Web: www.rgbleddisplays.com
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!