| Tên thương hiệu: | P4 |
| Số mô hình: | SCXK |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | negotations |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
Màn hình LED P4 RGB Màn hình LED trong nhà Màn hình hiển thị đầy đủ màu sắc Phim sexcy
Bảng thông số
| Cao độ pixel | 4mm |
| Điểm ảnh | 64 * 32 điểm |
| Kích thước mô-đun | 256 * 128mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh / m² | 62500 |
| Chế độ lái | Quét 1/16 dòng điện liên tục |
| Chất liệu tủ | Nhôm đúc |
| Kích thước tủ | 512 * 512mm |
| Đặc điểm kỹ thuật LED | smd2121 |
| độ sáng | > 1500cd / m² |
| Quan điểm tốt nhất | 120 ° / 120 ° |
| Khoảng cách xem tốt nhất | ≥4mm |
| Công suất tối đa: / ㎡ | 750W |
| Công suất trung bình: / ㎡ | 250W |
| Vôn | 5V40A |
| Nhiệt độ bảo quản | -40 ℃ ~ + 85 ℃ |
| Độ ẩm tương đối | 10% ~ 95% |
| Nhiệt độ làm việc | -10 ℃ ~ + 50 ℃ |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | ≥10000 giờ |
| Quy mô xám | Cấp độ 65536 tùy ý |
| Tỷ lệ khung hình | ≥500Hz |
| Làm mới hình ảnh | ≥60Hz |
| Điều chỉnh độ sáng | Tự động / thủ công ≥ 256 mức |
Buồng
![]()
![]()
Hướng dẫn mua hàng
Để cung cấp cho bạn một giải pháp phù hợp, vui lòng làm theo các hướng dẫn dưới đây:
1, Hiệu ứng ngôi sao hoặc hiệu ứng video mà bạn cần.
2, Kích thước (Chiều rộng và Chiều cao)
3, Vị trí lắp đặt.(hình ảnh là tốt nhất)
4, Mục đích.(bạn sẽ làm gì với Màn LED)
Dịch vụ sau bán
1. bảo hành ba năm, bảo trì trọn đời miễn phí.
2. Thời gian trả lời khiếu nại không quá 24 giờ;hướng dẫn bảo trì và giải pháp sự cố được cung cấp trong 48 giờ.
3. Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4. Đào tạo kỹ thuật viên miễn phí.
5. Bộ tài liệu đầy đủ miễn phí, bao gồm hướng dẫn cài đặt, hướng dẫn vận hành phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng và đĩa CD phần mềm hệ thống điều khiển, v.v.
6. Dịch vụ đặc biệt cho các dự án lớn, chẳng hạn như sân vận động, triển lãm, quảng trường và như vậy.
Mặt hàng sản phẩm
Nhiều sản phẩm nóng khác, chào mừng bạn đến thăm công ty của chúng tôi hoặc trang web của chúng tôi: www.scxled.cn.
![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Công ty TNHH điện tử SCXK Thâm Quyến có nhà máy tiêu chuẩn mới và khoảng 100 nhân viên.Chúng tôi có bộ phận R & D xuất sắc và công nhân dịch vụ sau bán hàng, và khả năng thiết kế riêng biệt.Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình màu kép đơn, màn hình màu đầy đủ dẫn trong nhà;LED ngoài trời đầy đủ màu sắc hiển thị, màn hình sử dụng xe ô tô không dây dẫn, vv Nó có thể được sử dụng trên các khu mua sắm nhiều hơn, ngân hàng, bến xe buýt, nhà ga xe lửa, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v. nhiều phương pháp và dịch vụ sau bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của chúng tôi trên tất cả các từ.Bất cứ khi nào và ở đâu, chúng tôi luôn lấy tôn chỉ: chuyên nghiệp làm nên chất lượng tốt, giá tốt đưa ra thị trường sản phẩm để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng.
![]()
Chứng chỉ
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Hộp gỗ hoặc gói chuyến bay có sẵn.
Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
Chi tiết liên hệ
Người bán hàng: Andy
Skype: Andy liu
Wechat: liu15179028073
ĐT: + 86-15179028073
E-mail: Andy_he@scxled.cn
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!