| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | SMD P6 ngoài trời |
|---|---|
| Độ phân giải/mm | 6 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m² | 27778/m² |
| Độ phân giải module | 32*32 |
| Kích thước module/mm | 192x192 |
| Khoảng cách xem | 5-400m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >4500cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120° |
| Góc nhìn dọc | 60° |
| Tần số quét | >3500Hz |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 45°C |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
| Danh mục | Chi tiết |
|---|---|
| Các mặt hàng | Màn hình LED trong nhà: P1.5 đến P10 Màn hình LED ngoài trời: P3 đến P25 Màn hình LED sàn nhảy, màn hình LED DJ, màn hình LED trong suốt |
| Chất liệu | Thép, nhôm, nhôm đúc |
| Chứng nhận | CE, FCC, RoHS, CCC, UL |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, thanh toán 70% còn lại trước khi giao hàng |
| Vận chuyển | 5-7 ngày làm việc sau khi thanh toán tiền đặt cọc |
| Ứng dụng | Trung tâm mua sắm, ngân hàng, trung tâm giao thông, sân bay, trường học, nhà máy, phương tiện công cộng |