| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SCXK-P6 |
| MOQ: | Đàm phán |
| giá bán: | Negotiations |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây, T/T, L/C, D/A, D/P, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000sqs/tháng |
Màn hình lớn ngoài trời P6 Quảng cáo màn hình LED 32 * 32 độ phân giải SMD nhôm
Mô tả tham số:
| Độ phân giải/mm | 6 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 27778 mét vuông |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 192x192 |
| Khoảng cách xem | 9-500m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >7500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | Static full color |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| 255 bước, không mất màu xám | |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công suất tối đa:/ mét vuông | < 950W |
| Công suất trung bình:/ mét vuông | <350W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, |
| máy đo nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, |
| gửi ra các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |
* Quá trình sản xuất
1) Kiểm tra đến→2) DIP→3) Plug-in
→4) Lò sóng→5)Sau hàn→6)Kiểm tra
→7) Semi Finished Aging→8)Module Assembly
→9) Gluing→10) Finished Aging→11) Khám phá
Các yêu cầu:
Diễn đàn, thể thao, quảng cáo, giao thông, sự kiện, sân vận động, trung tâm mua sắm, sân bay, triển lãm, triển lãm xe hơi, triển lãm thời trang, buổi hòa nhạc, lễ kỷ niệm, giải trí và nhiều hơn nữa.
Các buổi hòa nhạc, lễ nghi, giải trí, v.v.
Sản phẩm của chúng tôi có thể được nhìn thấy ở nhiều nơi, công ty của chúng tôi đã nhận được rất nhiều đơn đặt hàng nước ngoài, chẳng hạn như Hoa Kỳ, Vương quốc Anh, Ấn Độ, Nga, Hàn Quốc, Indonesia, Brazil, Pakistan, vv,chất lượng sản phẩm của chúng tôi đã được ca ngợi bởi họ, chúng tôi cũng có chứng nhận chuyên nghiệp: CE, RoHS, FCC, CCC, SAA, TUV, UL.
![]()
![]()
Gói và giao hàng của chúng tôi:
Hộp gỗ, vỏ máy bay, tấm màn hình có sẵn.
Giao hàng bằng đường biển, đường không hoặc DHL, nhiều cách để bạn lựa chọn.
Điều khoản thanh toán: TT 30% trước, số dư 70% được thanh toán trước khi giao hàng.
Thời gian giao hàng: 12-15 ngày làm việc sau khi chúng tôi nhận tiền đặt cọc.
![]()
Đặc điểm:
1Các chip LED hạng nhất, được cung cấp bởi Nhật Bản Nichia và các tiêu chuẩn cao khác về lựa chọn chặt chẽ các chip LED để đảm bảo tuổi thọ dài và độ sáng cao.
2Tỷ lệ tương phản cao: tỷ lệ tương phản cao 2000: 1 đảm bảo hình ảnh hệ thống hiển thị LED của chúng tôi sống động và giống như cuộc sống.
3. chất lượng hình ảnh rõ ràng và sống động: hơn 120 độ theo chiều ngang và dọc, đảm bảo thu hút nhiều người xem hơn và nhận được ROI ngắn hơn trên đầu tư màn hình LED của bạn. 4.
4. 4. Độ sáng lâu dài: Việc sử dụng các chip và bóng đèn LED chất lượng cao đảm bảo rằng màn hình LED sẽ kéo dài đến 11 năm với sự suy giảm lumen thấp.
5. Định nghĩa cao: Màn hình LED có độ phân giải cao và có thể duy trì hiệu ứng video tốt.
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Chào mừng bạn đến thăm trang web của chúng tôi và hỏi thêm thông tin!!!