| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
SMD P4 Nội thất đầy màu sắc Cài đặt cố định màn hình tường video LED cho phòng họp
Parameter củaP4 Màn hình LED trong nhà:
| Mô hình mục | SCX-P4 |
| LED Encapsulation | RGB 3 trong 1 |
| Pixel Pitch | 4mm |
| Nghị quyết của Nội các | 240dots*240dots |
| Kích thước tủ | 960mm*960mm |
| Cấu hình pixel | Đen LED 2121 |
| Mật độ pixel | 62500 điểm |
| Phương pháp lái xe | Chế độ quét 1/20 |
| Tần suất làm mới | 1000HZ |
| IC lái xe | INC2026 hoặc Microblock MBI 5124 hoặc các chip khác |
| Scale màu xám | 14bit |
| Sự cân bằng màu trắng | 1000nits |
| Nhiệt độ màu | 8000K |
| góc nhìn ngắn nhất tốt nhất | 4m |
| Điện áp hoạt động | AC90-264V ± 10% |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 950W/m2 |
| Chi tiêu năng lượng trung bình | 475W/m2 |
| Thời gian tồn tại | 50000 giờ |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ -10°C~+50°C, độ ẩm 10-90% RH |
| Trọng lượng | 30kg/m2 |
Bức tường video trong nhà SMD P4 Full Color LED Sign/bức màn hình hiển thị LED cố định trong nhà
Ứng dụng màn hình hiển thị LED:
Màn hình LED, còn được gọi là màn hình LED, tường video LED hoặc biển báo LED, với những lợi thế độc đáo của nó, đã dần thay thế các bảng quảng cáo truyền thống, hộp ánh sáng, vv.Quảng cáo màn hình LED đã trở thành một lực lượng mới trong ngành công nghiệp truyền thông.
Quảng cáo truyền thống chỉ có thể hiển thị hình ảnh, nhưng màn hình màn hình LED / led video wall / led có thể kết hợp hoàn hảo văn bản, hình ảnh, video và âm thanh với độ phân giải cao,độ sáng cao và màu sắc đầy đủ! màn hình LED màn hình quảng cáo có thể dễ dàng thu hút sự chú ý của người đi bộ,và cũng dễ nhớ, có thể tạo ra hiệu quả quảng cáo cao hơn.
Màn hình hiển thị LED bây giờ được áp dụng rộng rãi trong quảng cáo truyền thông, vận chuyển, an ninh,
Bất động sản và sân khấu cho thấy nền tảng.
Triển lãm sản phẩm
![]()
* Quá trình sản xuất
1) Kiểm tra đến→2)SMD→3) Plug-in
→4) Lò sóng→5)Sau hàn→6)Kiểm tra
→7) Semi Finished Aging→8)Module Assembly
→9) Gluing→10) Finished Aging→11) Khám phá
* Tại sao chọn chúng tôi
Tiếp tục chất lượng
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên.
Giá cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng sản xuất mô-đun hiệu quả.Chúng tôi luôn gắn bó với việc thúc đẩy sự đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để có lợi cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi hứa hẹn ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó.
Dịch vụ hoàn hảo
Tiền bán hàng: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ đề nghị các sản phẩm phù hợp cho bạn.
Sau khi bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.